ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 839 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน แขวงคลองกุ่ม อำเภอบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 3,941 รายการ (-0.63 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน แขวงคลองกุ่ม อำเภอบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร ขายที่ดิน แขวงคลองกุ่ม อำเภอบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร บ้าน แขวงคลองกุ่ม อำเภอบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร ขายบ้าน แขวงคลองกุ่ม อำเภอบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น ซอยนวมินทร์ 42 โครงการ บ้านกลางเมือง
PB3431 ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น ซอยนวมินทร์ 42 โครงการ บ้านกลางเมือง ใกล้ โรงเรียนเลิศหล้า ติดต่อ คุณบิว 081 252 3279 หรือ 061 619 8565 ID line : 061 787 9691 ราคาเช่า 20,000 บาท ต่อเดือน ล่วงหน้...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-11-02 17:02:55 | เข้าชม 244 ครั้ง
ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น ซอยนวมินทร์ 42 โครงการ บ้านกลางเมือง
ขายทาวน์เฮาส์ ธันยกานต์ รามอินทรา40
ทาวน์เฮาส์ ธันยกานต์ รามอินทรา40 แยก31 ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน นวลจันทร์, บึงกุ่ม ใกล้ MRT รามอินทรา กม.6 ขนาด 19 ตรว. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว พื้นที่ใช้สอย 161 ตารางเมตร ห้...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-11-02 08:35:04 | เข้าชม 107 ครั้ง
ขายทาวน์เฮาส์ ธันยกานต์ รามอินทรา40
D หมู่บ้านเนอวานา บียอนด์ เกษตร-นวมินทร์
WW914 ขาย บ้านเดี่ยว 3 ชั้น หมู่บ้านเนอวานา บียอนด์ เกษตร-นวมินทร์ ถนนคลองลำเจียก ติดบุญถาวร ราคา 27,000,000 บาท #รายละเอียด หมู่บ้าน : เนอวานา บียอนด์ เกษตร-นวมินทร์ (Nirvana Beyond Kas...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-11-02 01:16:56 | เข้าชม 80 ครั้ง
D หมู่บ้านเนอวานา บียอนด์ เกษตร-นวมินทร์
ขายคอนโดบ้านนวธารา เกษตรนวมินทร์
ขายคอนโดบ้านนวธารา เกษตร-นวมินทร์ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ พร้อมห้องครัว ห้องโถง และห้องทำงาน ขนาดห้อง 122 ตารางวา มีเฟอร์นิเจอร์ตกแต่งครบครัน ฟิสเนส สระว่ายน้ำ ซาวน่า ราคา 7,000,000 บาท (ราคาต่อรอง...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-11-01 15:35:48 | เข้าชม 733 ครั้ง
ขายคอนโดบ้านนวธารา เกษตรนวมินทร์
MRTรามอินทรา กม8. นวมินทร์ 133-139 3ชั้น 23ตรว. ตลาดปัฐวิกรณ์ 4นอ
ตลาดปัฐวิกรณ์ เขตบึงกุ่ม 4นอน นวมินทร์ 133-139 ให้เช่า-ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 3ชั้น 23ตรว. 3.15ล้านบาท 9,499 B-M 3น้ำ 2แอร์ MRT รามอินทรา กม8. MRT Ramindra km8. Nawamin 133-139 For rent-urgent sale 3-s...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-11-01 15:01:33 | เข้าชม 85 ครั้ง
นวมินทร์ 133-139 3ชั้น 22ตรว. ตลาดปัฐวิกรณ์ 4นอน MRTรามอินทรา กม
นวมินทร์ 133-139 ให้เช่า-ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 3ชั้น 22ตรว. 3.15ล้านบาท 9,499 B-M ตลาดปัฐวิกรณ์ เขตบึงกุ่ม 4นอน 3น้ำ 2แอร์ MRT รามอินทรา กม8. Nawamin 133-139 For rent-urgent sale 3-story townhouse 22 s...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-11-01 15:00:36 | เข้าชม 309 ครั้ง
นวมินทร์ 133-139 3ชั้น 22ตรว. ตลาดปัฐวิกรณ์ 4นอน  MRTรามอินทรา กม
EPL-HR2732 ให้เช่าอาคารพานิชย์ 3 ชั้น เลียบทางด่วน คลองลำเจียก29
EPL-HR2732 ให้เช่าอาคารพานิชย์ 3 ชั้น เลียบทางด่วนรามอินทรา ถ. คลองลำเจียก29 โครงการมารีน่าโฮม คลองลำเจียก 29 พื้นที่ 160 ตรม. 2 ห้องน้ำ เครื่องปรับอากาศทุกชั้นจำนวน 5 เครื่อง เช่า27,000 บาท : ติดต...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-11-01 06:43:36 | เข้าชม 118 ครั้ง
BS712 ขายบ้านเดี่ยว2หลังติดกัน เป็นโฮมออฟฟิศ 4ชั้น ซอยรามอินทรา 4
BS712 ขายบ้านเดี่ยว2หลังติดกัน เป็นโฮมออฟฟิศ 4ชั้น ซอยรามอินทรา 40 ติดถนนเลียบทางด่วนเอกมัย - รามอินทรา เข้าออกได้หลายทาง ซอยนวลจันทร์ เนื้อที่ 90 ตร.ว. เนื้อที่ใช้สอยรวม 900 กว่า ตารางเมตร 10ห้องนอน ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-10-31 19:22:02 | เข้าชม 56 ครั้ง
ขายบ้าน 54 ตรว อารียา ชบา ซอยนวลจันทร์ 56 รีโนเวทใหม่ ใกล้เลียบด่
รหัส# TO427 ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 54 ตารางวา หมู่บ้าน อารียา ชบา ซอยนวลจันทร์ 56 รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ใกล้เลียบด่วน ใกล้ทางด่วน *** ราคาขาย 8.9 ล้านบาท พร้อมโอน รหัสทรัพย์ # TO427 ติดต่อ:: ฐิติพ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-10-31 17:11:38 | เข้าชม 239 ครั้ง
ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ 320 ตรม. ซอยนวลจันทร์ 36 ใกล้เลียบด่วน
รหัส# TO436 ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ 320 ตรม. ซอยนวลจันทร์ 36 ใกล้เลียบด่วน รถหกล้อเข้าออกได้ *** ราคาเช่า 32,000 บาท/เดือน รหัสทรัพย์ # TO436 ติดต่อ:: ฐิติพรรณ (ตุ่น) โทร/ID Line:: 094282396...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-10-31 17:06:35 | เข้าชม 96 ครั้ง
ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ 700 - 1700 ตรม. ซอยนวลจันทร์ 21 ใกล้เลียบ
รหัส# TO435 ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ 700 - 1700 ตรม. ซอยนวลจันทร์ 21 ใกล้เลียบด่วน รถเทรลเลอร์เข้าออกได้ *** ราคาเช่า 150 บาท/ตรม /เดือน รหัสทรัพย์ # TO435 ติดต่อ:: ฐิติพรรณ (ตุ่น) โทร/ID Line:...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-10-31 17:06:16 | เข้าชม 253 ครั้ง
ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ 1,100 ตรม นวลจันทร์ 21 ใกล้เลียบด่วน
รหัส# TO434 ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ 1,100 ตรม ซอยนวลจันทร์ 21 มี Isowall กั้นภายใน เหมาะสำหรับทำธุรกิจอาหาร ห้องชิลล์ อาหารเสริม ใกล้เลียบด่วน *** ราคาเช่า 187,000 บาท/เดือน [ 170 บาท/ตรม. ] รห...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-10-31 17:05:53 | เข้าชม 91 ครั้ง
ขายทาวเฮ้าส์ชั้นเดียว 28 ตรว.นวมินทร์ 111 รีโนเวทใหม่ Modern Luxu
รหัส# TO451 ขายทาวเฮ้าส์ชั้นเดียว 28 ตรว. 2 ห้องนอน ซอยนวมินทร์ 111 แยก 3 รีโนเวทใหม่ ตกแต่งดีไซน์ Modern Luxury ทำเลดีมากทะลุออก เกษตรนวมินทร์ ลาดพร้าว101 โยธินพัฒนา เซ็นทรัลอีสวิลล์ *** ราคาขาย ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-10-31 16:59:25 | เข้าชม 226 ครั้ง
Max Value CDC The Crystal附近豪宅出租,租金150000
รหัสทรัพย์ CC 1,319 ให้เช่า บ้านหรู2 ชั้น ตกแต่งหรูหรา ใกล้ Chocolate Ville เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ ## ให้เช่า ##Please directly contact : K.โบว์ 083-782-4962 for rent 150,000 baht/ Mont...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-10-31 13:27:30 | เข้าชม 127 ครั้ง
Max Value CDC The Crystal附近豪宅出租,租金150000
ให้เช่าบ้านเดี่ยวสุดหรู ใกล้Max Value CDC The Crystal
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-10-31 13:27:10 | เข้าชม 148 ครั้ง
ให้เช่าบ้านเดี่ยวสุดหรู  ใกล้Max Value   CDC   The Crystal
CC 1319บ้านหรู RENTบ้านสไตล์หรู ใกล้ The Crystal CDC
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-10-31 13:26:48 | เข้าชม 132 ครั้ง