ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 843 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน แขวงคลองกุ่ม อำเภอบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 3,944 รายการ (-0.60 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน แขวงคลองกุ่ม อำเภอบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร ขายที่ดิน แขวงคลองกุ่ม อำเภอบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร บ้าน แขวงคลองกุ่ม อำเภอบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร ขายบ้าน แขวงคลองกุ่ม อำเภอบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าโฮมออฟฟิส4ชั้น ย่านนวลจันทร์ premium place mix เกษตร–นวมิน
HR2254 ให้เช่าโฮมออฟฟิส4ชั้น ย่านนวลจันทร์ premium place mix เกษตร–นวมินทร์ พื้นที่ใช้สอย 240 ตารางเมตร 3 ห้องนอน 1ห้องโถง 3 ห้องน้ำ ใกล้ MRTสีชมพู วัชรพล เช่า 65,000 บาท : ติดต่อ : คุณ เอก : 061...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-06-15 06:08:09 | เข้าชม 79 ครั้ง
ให้เช่าลุมพินี พาร์ค นวมินทร์ ศรีบูรพา ตึกA2 ชั้น6
ให้เช่าลุมพินี พาร์ค นวมินทร์ ศรีบูรพา ตึกA2 ชั้น6 ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ คอนโดติดถนนนวมินทร์ ใกล้สันติอโศก เดอะมออล์ บางกะปิ นิด้า ม.รามคำแหง หิ้วกระเป๋าพร้อมเข้าอยู่ สิ่งอำนวยความ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-06-15 03:35:21 | เข้าชม 142 ครั้ง
ให้เช่าลุมพินี พาร์ค นวมินทร์ ศรีบูรพา ตึกA2 ชั้น6
บ้านกลางเมือง เกษตร-นวมินทร์ ใกล้โรงเรียนบดินทร์เดชา 2
RT0972 ให้เช่า บ้านกลางเมือง เกษตร-นวมินทร์ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ใกล้โรงเรียนบดินทร์เดชา 2 ติดต่อ : คุณเด่นชัย 09-8481-8989 :06-2839-4747 Line :0984818989 : https://line.me/ti...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-06-14 16:16:07 | เข้าชม 58 ครั้ง
บ้านกลางเมือง เกษตร-นวมินทร์  ใกล้โรงเรียนบดินทร์เดชา 2
ให้เช่าบ้านเดี่ยว2ชั้นย่านนวมินทร์ ลาดพร้าว101 โพธิ์แก้ว บางกะปิ
ให้เช่าบ้านเดี่ยว2ชั้นรีโนเวทใหม่ย่านนวมินทร์ ลาดพร้าว101 โพธิ์แก้ว บางกะปิ เหมาะสำหรับอยู่อาศัย ทำออฟฟิศได้ไม่อนุญาตให้ใช่ที่อยู่จดทะเบียนบริษัท ไม่รับสัตว์เลี้ยง ใกล้ CDC, เดอะมอลล์บางกะปิ จุดขึ้น...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-06-14 11:40:53 | เข้าชม 314 ครั้ง
ขายคอนโด : ลุมพินี พาร์ค นวมินทร์ - ศรีบูรพา กรุงเทพมหานคร
con23376 FOR Sale Condo : Lumpini Park Nawamin - Sriburapha ขายคอนโด : ลุมพินี พาร์ค นวมินทร์ - ศรีบูรพา ที่ตั้ง : แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 10240 Type : 1 Bedroom 1 Ba...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-06-10 23:52:02 | เข้าชม 51 ครั้ง
ขายคอนโด :     ลุมพินี พาร์ค นวมินทร์ - ศรีบูรพา กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าอาคารสำนักงาน 3 ชั้น ลาดพร้าว 101
NS366 ให้เช่าอาคารสำนักงาน 3 ชั้น ลาดพร้าว 101 พื้นที่ใช้สอย 1,210 ตรม เนื้อที่ 200ตรว จอดรถหลายคัน ค่าเช่า 385,000 บาท/เดือน ประกัน 2 เดือน ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน ให้เช่าอาคาร 3 ชั้น เนื้อที...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-06-10 18:25:49 | เข้าชม 127 ครั้ง
 ให้เช่าอาคารสำนักงาน 3 ชั้น  ลาดพร้าว 101
คอนโดลุมพินีพาร์ค LPN นวมินทร์ ศรีบูรพา LPN ห้องมุม 27 ตรม
For Sale ขายคอนโดลุมพินีพาร์ค LPN นวมินทร์ ศรีบูรพา Lumpini Park Nawamin - Si Burapha ห้องมุม 27 ตรม รายละเอียด :- กดดูรูปเพิ่ม : https://bit.ly/3DtTDeU https://www.winnerestateplus.com/ ติดต่อค...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-06-10 09:51:03 | เข้าชม 60 ครั้ง
คอนโดลุมพินีพาร์ค  LPN นวมินทร์ ศรีบูรพา  LPN ห้องมุม 27 ตรม
ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 2 นอน หมู่บ้านอรุณนิเวศน์ ซอยนวมินทร์ 1
รหัส # PR186 ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 2 ห้องนอน หมู่บ้านอรุณนิเวศน์ ซอยนวมินทร์ 163 นวลจันทร์ รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง *** ราคาเช่า 15,000 บาท/เดือน อยู่อาศัย *** ราคาเช่า 16,000 บาท/เดือน ทำออฟฟ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-06-09 15:47:44 | เข้าชม 173 ครั้ง
PO1915 ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านอรุณนิเวศน์ ซอยนวมินทร์ 163
P114 ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านอรุณนิเวศน์ ซอยนวมินทร์ 163 นวลจันทร์ รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง เหมาะอยู่อาศัย ให้เช่าราคา 15,000 บาท/เดือน ประกัน 2 ล่วงหน้า 1 เดือน ติดต่อ คุณช่อผกา 0616198565 L...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-06-09 15:42:07 | เข้าชม 59 ครั้ง
PO1915 ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์  หมู่บ้านอรุณนิเวศน์ ซอยนวมินทร์ 163
เช่า หมู่บ้านทาวน์พลัส เกษตร นวมินทร์
JJ283 เช่า หมู่บ้านทาวน์พลัส เกษตร นวมินทร์ บ้านสวย พร้อมเข้าอยู่ ถนนคลองลำเจียก เช่า 30,000 บาทต่อเดือน บ้านมาพร้อมกับฟังก์ชั่นพื้นที่ใช้สอยจัดเต็ม ไม่รับผู้เช่าจดทะเบียนบริษัท ขนาด 20...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-06-09 09:06:46 | เข้าชม 55 ครั้ง
เช่า หมู่บ้านทาวน์พลัส เกษตร นวมินทร์
ทาวน์พลัส เกษตร นวมินทร์ บ้านสวย
WW229 เช่า หมู่บ้านทาวน์พลัส เกษตร นวมินทร์ บ้านสวย พร้อมเข้าอยู่ ถนนคลองลำเจียก เช่า 30,000 บาทต่อเดือน บ้านมาพร้อมกับฟังก์ชั่นพื้นที่ใช้สอยจัดเต็ม ไม่รับผู้เช่าจดทะเบียนบริษัท เลี้ยงสัตว์ได้ ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-06-09 03:05:03 | เข้าชม 290 ครั้ง
ทาวน์พลัส เกษตร นวมินทร์ บ้านสวย
ให้เช่าอาคาร 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 1,480 ตรม.ย่านนวลจันทร์
ให้เช่าอาคาร 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 1,480 ตรม. ย่านนวลจันทร์ ใกล้แยกเกษตรนวมินทร์ เดินทางสะดวก ราคาเช่า 222,000 บาท / เดือน ( 150 บาท / ตารางเมตร ) ที่ตั้ง ถนนนวลจันทร์ แขวงนวลจันทร์ เขตบึงกุ่ม กรุง...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-06-08 11:39:52 | เข้าชม 184 ครั้ง
ให้เช่าอาคาร 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 1,480 ตรม.ย่านนวลจันทร์
ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น หมู่บ้านทาวน์พลัส เกษตร - นวมินทร์
ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น หมู่บ้านทาวน์พลัส เกษตร-นวมินทร์ หลังมุม เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ราคาเช่า 28,000 บาท / เดือน ( ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน ) ที่ตั้ง ถนนคลองลำเจียก แขวงนวลจันทร์ เขตบึงกุ่ม กร...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-06-08 11:37:20 | เข้าชม 228 ครั้ง
ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น หมู่บ้านทาวน์พลัส เกษตร - นวมินทร์
ขายบ้านเดี่ยว 3 ชั้น โครงการนาราสิริ โทเพียรี่ นวมินทร์-รามอินทรา
ขายบ้านเดี่ยว 3 ชั้น หมู่บ้านนาราสิริ โทเพียรี่ นวมินทร์-รามอินทรา บ้านหลังมุม หน้าบ้านหันทางทิศเหนือ ราคาขาย 21,000,000 บาท ( โอนคนละครึ่ง ) ราคาเช่า 65,000 บาท / เดือน ( สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ) ท...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-06-08 11:18:02 | เข้าชม 352 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านบางกอก บูเลอวาร์ด ซิกเนเจอร์ ลาดพร้าว-เสรีไ
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านบางกอก บูเลอวาร์ด ซิกเนเจอร์ ลาดพร้าว-เสรีไทย โครงการร่มรื่นน่าอยู่ ราคาขาย 49,000,000 บาท ( โอนคนละครึ่ง ) ที่ตั้ง ถนนเสรีไทย ซอยเสรีไทย 9 แขวงแขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-06-08 10:52:14 | เข้าชม 78 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการ Golden Neo 2 ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการ Golden Neo 2 ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์ ใกล้โรงเรียนเลิศหล้า ราคาขาย 8,500,000 บาท ( โอนคนละครึ่ง ) ที่ตั้ง ซอยนวมินทร์ 42 แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 10230 ต...