ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 835 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน แขวงนวมินทร์ อำเภอบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 1,773 รายการ (0.09 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน แขวงนวมินทร์ อำเภอบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร ขายที่ดิน แขวงนวมินทร์ อำเภอบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร บ้าน แขวงนวมินทร์ อำเภอบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร ขายบ้าน แขวงนวมินทร์ อำเภอบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าบ้านเดี่ยว วีเว่ VIVE เอกมัย-รามอินทรา เลียบด่วนรามอินทรา
HR3298 ให้เช่าบ้านเดี่ยว โครงการ วีเว่ VIVE เอกมัย-รามอินทรา เลียบด่วนรามอินทรา พื้นที่ใช้สอย 380 ตรม.4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาดที่ดิน 75 ตารางวา พร้อมเข้าอยู่ ราคา 220,000 บาท/เดือน**** ซอยโยธินพัฒ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-04-02 23:13:17 | เข้าชม 262 ครั้ง
ให้เช่าบ้านเดี่ยว  วีเว่ VIVE เอกมัย-รามอินทรา เลียบด่วนรามอินทรา
ให้เช่าบ้าน 3 ชั้น หลังมุม 4นอน VIVE Ekkamai-Ramintra โยธินพัฒนา3
รหัส # PR244 ให้เช่าบ้านเดี่ยว 3 ชั้น หลังมุม 4 ห้องนอน โครงการ วีเว่ VIVE Ekkamai-Ramintra ซอยโยธินพัฒนา3 พร้อมลิฟท์ ใกล้เลียบด่วน แต่งสวย พร้อมอยู่ *** ราคาเช่า 220,000 บาท/เดือน บ้านเดี่ยว ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-04-02 20:11:59 | เข้าชม 228 ครั้ง
ขาย ทาวน์โฮม 3 ชั้น ซอย นวมินทร์ 91 ใกล้ ตลาดอินทรารักษ์
ขาย ทาวน์โฮม นวมินทร์ 91 เข้าซอยไป 50 เมตร เนื้อที่ 22 ตร.ว พื้นที่ใช้สอย 220 ตาราเมตร 3 ชั้น จอดรถในบ้านได้ 1 คัน • จำนวนห้อง : 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ห้องโถง 1 ห้องครัว 2 ห้องเก็บของ 1 ลานซักล้าง ห...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-04-01 23:10:51 | เข้าชม 127 ครั้ง
ขาย ทาวน์โฮม 3 ชั้น ซอย นวมินทร์ 91  ใกล้ ตลาดอินทรารักษ์
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการ ปริญญดา เกษตร-นวมินทร์ หลังมุม
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการ ปริญญดา เกษตร-นวมินทร์ หลังมุม ใกล้เซ็นทรัล อีสต์วิลล์ และใกล้โรงเรียนเลิศหล้า รหัสทรัพย์ : 4712 ** ราคาขาย 5,690,000 บาท ** -------------------------------------...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-04-01 16:49:17 | เข้าชม 53 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น  โครงการ ปริญญดา เกษตร-นวมินทร์ หลังมุม
ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ 340 ตรม. ซอยนวมินทร์ 78 เดินทางสะดวก
รหัส# JD739 ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ พื้นที่ใช้สอย 340 ตรม. ซอยนวมินทร์ 78 เดินทางสะดวก *** ราคาเช่า 48,000 บาท/เดือน โกดังพร้อมออฟฟิศ ซอยนวมินทร์ 78 พื้นที่ใช้สอย 340 ตรม. ความสูงอาคาร 4.5...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2024-04-01 07:20:25 | เข้าชม 46 ครั้ง
ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ  340 ตรม. ซอยนวมินทร์ 78 เดินทางสะดวก
ชอคโกแลต วิลล์ ถมแล้ว สามารถต่อต่อเติมได้ 2 ชั้นให้เช่าโกดัง บ้า
ให้เช่าโกดัง บ้านตลาดปัฐวิกรณ์ คอนเนค เกษตร-นวมินทร์ ถมแล้ว 1โกดัง 1น้ำ ชอคโกแลต วิลล์ 4,998B-M 726,000 บาท สามารถต่อต่อเติมได้ 2 ชั้น 13ตรว. 50ตรม. Warehouse for rent house, already filled 1warehous...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2024-03-29 17:08:33 | เข้าชม 122 ครั้ง
ชอคโกแลต วิลล์  ถมแล้ว สามารถต่อต่อเติมได้ 2 ชั้นให้เช่าโกดัง บ้า
ให้เช่าโกดัง บ้าน ถมแล้ว คอนเนค เกษตร-นวมินทร์ ชอคโกแลต วิลล์
ตลาดปัฐวิกรณ์ ชอคโกแลต วิลล์ ให้เช่าโกดัง บ้าน ถมแล้ว 1โกดัง 1น้ำ 4,999B-M 12ตรว. 48 ตรม. ขาย 726,000 บาท คอนเนค เกษตร-นวมินทร์ สามารถต่อต่อเติมได้ 2 ชั้น Chocolate Ville warehouse for rent house al...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2024-03-29 17:00:32 | เข้าชม 231 ครั้ง
สามารถต่อต่อเติมได้ 2 ชั้นให้เช่าโกดัง บ้าน ถมแล้ว ชอคโกแลต วิลล์
ให้เช่าโกดัง บ้าน ตลาดปัฐวิกรณ์ คอนเนค เกษตร-นวมินทร์ ถมแล้ว 1โกดัง 1น้ำ ชอคโกแลต วิลล์ 4,998B-M 726,000 บาท สามารถต่อต่อเติมได้ 2 ชั้น 13ตรว. 50ตรม. Warehouse for rent house, already filled 1wareho...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2024-03-29 00:02:53 | เข้าชม 210 ครั้ง
ชอคโกแลต วิลล์ ให้เช่าโกดัง บ้าน ถมแล้ว คอนเนค เกษตร-นวมินทร์
ชอคโกแลต วิลล์ ตลาดปัฐวิกรณ์ ให้เช่าโกดัง บ้าน ถมแล้ว 1โกดัง 1น้ำ 4,999B-M 12ตรว. 48 ตรม. ขาย 726,000 บาท คอนเนค เกษตร-นวมินทร์ สามารถต่อต่อเติมได้ 2 ชั้น Chocolate Ville warehouse for rent house al...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2024-03-28 23:47:07 | เข้าชม 100 ครั้ง
เข้าออกได้หลายทาง MRT มหาดไทย ให้เช่าโฮมออฟฟิศ 3 ชั้น ตลาดปัฐวิกร
MRTมหาดไทยหลายทาง ตลาดปัฐวิกรณ์ ให้เช่าโฮมออฟฟิศ 3 ชั้น 24ตรว. 180ตรม. 22,999B-M วิชั่น 4นอน 4น้ำ 2จอดรถ 3แอร์ เข้าออกได้ MRT Mahadthai home office for rent 3 Storey 24sq.wa. 180sq.m. 29,999B-M Visio...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-03-28 19:39:49 | เข้าชม 62 ครั้ง
PB3978 ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ ซอยนวมินทร์
PB3978 ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ ซอยนวมินทร์ ถนนซอยกว้าง 6 เมตร ระบบไฟ 3 เฟส ติดต่อ คุณบิว 081 252 3279 หรือ 061 619 8565 ID line : 061 619 8565 ราคาเช่า 48,000 บาทต่อเดือน พร้อมเช่า 1 เมษายน 2...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2024-03-28 17:41:25 | เข้าชม 256 ครั้ง
PB3978 ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ ซอยนวมินทร์
คอนเนค เกษตร-นวมินทร์ ชอคโกแลต วิลล์ ให้เช่าโกดัง บ้าน ถมแล้ว
ชอคโกแลต วิลล์ ให้เช่าโกดัง บ้าน ถมแล้ว 1โกดัง 1น้ำ 4,999B-M 12ตรว. 48 ตรม. ขาย 726,000 บาท คอนเนค เกษตร-นวมินทร์ สามารถต่อต่อเติมได้ 2 ชั้น ตลาดปัฐวิกรณ์ Chocolate Ville warehouse for rent house alr...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2024-03-28 16:27:13 | เข้าชม 196 ครั้ง
ให้เช่าโกดัง บ้าน ถมแล้ว ชอคโกแลต วิลล์ สามารถต่อต่อเติมได้ 2 ชั้
ให้เช่าโกดัง บ้าน ถมแล้ว 1โกดัง 1น้ำ ชอคโกแลต วิลล์ 4,998B-M 726,000 บาท สามารถต่อต่อเติมได้ 2 ชั้น 13ตรว. 50ตรม. ตลาดปัฐวิกรณ์ คอนเนค เกษตร-นวมินทร์ Warehouse for rent house, already filled 1warehou...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2024-03-28 16:14:48 | เข้าชม 432 ครั้ง
ขาย บ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการ ลัดดารมย์ เอกมัย-รามอินทรา
ขาย บ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการ ลัดดารมย์ เอกมัย-รามอินทรา Laddarom Ekkamai-Ramintra โครงการใกล้ทางขึ้้น ลงทางด่วน ขนาด 125.6 ตร.ว. 4 ห้องนอน ถนนประดิษฐ์มนูธรรม ที่ตั้ง : ถนนประดิษฐ์มนูธรรม แขวงนวลจั...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-03-28 11:44:57 | เข้าชม 81 ครั้ง
ขาย บ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการ ลัดดารมย์ เอกมัย-รามอินทรา
ให้เช่าโฮมออฟฟิศ 3 ชั้น เข้าออกได้หลายทาง MRT มหาดไทย วิชั่น
MRT มหาดไทย ตลาดปัฐวิกรณ์ ให้เช่าโฮมออฟฟิศ 3 ชั้น 4นอน 4น้ำ 2จอดรถ 3แอร์ 22,998B-M เข้าออกได้หลายทาง 22ตรว. 175ตรม. MRT Mahadthai home office for rent 3 floors 4bed 4bath 2parking 3A/C 22,998B-M man...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-03-28 01:58:55 | เข้าชม 245 ครั้ง
เข้าออกได้หลายทาง ตลาดปัฐวิกร MRT มหาดไทย ให้เช่าโฮมออฟฟิศ 3 ชั้
MRTมหาดไทย หลายทาง ตลาดปัฐวิกรณ์ ให้เช่าโฮมออฟฟิศ 3 ชั้น 24ตรว. 180ตรม. 22,999B-M วิชั่น 4นอน 4น้ำ 2จอดรถ 3แอร์ เข้าออกได้ MRT Mahadthai home office for rent 3 Storey 24sq.wa. 180sq.m. 29,999B-M Visi...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-03-28 01:48:55 | เข้าชม 198 ครั้ง
ให้เช่าโฮมออฟฟิศ 3 ชั้น MRT มหาดไทย วิชั่น เข้าออกได้หลายทาง
MRT มหาดไทย ให้เช่าโฮมออฟฟิศ 3 ชั้น 4นอน 4น้ำ 2จอดรถ 3แอร์ 22,998B-M เข้าออกได้หลายทาง 22ตรว. 175ตรม. ตลาดปัฐวิกรณ์ MRT Mahadthai home office for rent 3 floors 4bed 4bath 2parking 3A/C 22,998B-M man...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-03-27 23:06:17 | เข้าชม 237 ครั้ง
ขายอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น มบ.บ้านพิบูลย์ โพธิ์แก้วซอย4 รีโนเวทพร้อมอ
รายละเอียดทั้งหมด : ขายอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น มบ.บ้านพิบูลย์ โพธิ์แก้วซอย4 รีโนเวทพร้อมอยู่ ใกล้สวนสาธารณะ รหัสทรัพย์ : M-7757 ที่ตั้ง : โครงการ บ้านพิบูลย์ โพธิ์แก้วซอย4 ประเภททรัพย์ : อาคารพ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2024-03-27 22:27:17 | เข้าชม 192 ครั้ง
ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ 340 ตร.ม. ย่านนวมินทร์ สุขาภิบาล1 ไฟ 3 เฟ
ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ 340 ตร.ม. ย่านนวมินทร์ สุขาภิบาล1 ไฟ 3 เฟส 15ทับ45ถนนซอยกว้าง 6 เมตร ใกล้ตลาดปัฐวิกรณ์ รพ.พญาไท-นวมินทร์ ถนนประเสรฐมนูญกิจ ราคาเช่า 48,000 บาท / เดือน ( 140บาท / ตร.ม.) ที...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2024-03-27 18:20:59 | เข้าชม 221 ครั้ง
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2024-03-27 02:28:55 | เข้าชม 228 ครั้ง