ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 849 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน แขวงห้วยขวาง อำเภอห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 8,207 รายการ (-0.29 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน แขวงห้วยขวาง อำเภอห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร ขายที่ดิน แขวงห้วยขวาง อำเภอห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร บ้าน แขวงห้วยขวาง อำเภอห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร ขายบ้าน แขวงห้วยขวาง อำเภอห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
JY-S0026-ขาย คอนโด เบ็ล แกรนด์ พระราม 9 ตึก B2 ชั้น 9 ขนาด 102.86 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ MRT พระราม 9 400 เมตร
Property Code: JY-S0026 โครงการชื่อ: คอนโด เบ็ล แกรนด์ พระราม 9 ประเภทห้อง: 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด ตร.ม.: 102.86 ชั้น: 9 ตึก: B2 ราคาขาย: 13,000,000 บาท ที่ตั้งโครงการ: ถนนพระ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-14 16:11:21 | เข้าชม 77 ครั้ง
JY-S0025-ขาย ลุมพินี เพลส พระราม 9 – รัชดา ตึก D ชั้น 23 ขนาด 34 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้ MRT พระราม 9 700 เมตร
Property Code: JY-S0025 โครงการชื่อ: ลุมพินี เพลส พระราม 9 – รัชดา ใกล้ MRT พระราม 9 700 เมตร ราคาขาย: 2,700,000 บาท ประเภทห้อง: 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด : 34 ตร.ม. ชั้น: 23 ตึก: D ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-14 15:58:15 | เข้าชม 90 ครั้ง
ให้เช่าพื้นที่สำนักงานในอาคาร อโยธยา ทาวเวอร์
BS866ให้เช่าพื้นที่สำนักงาน 300 ตรม.ในอาคาร อโยธยา ทาวเวอร์ ซอยรัชดา 18 พร้อมใช้งาน ราคาเช่า 105,000 บาท ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ไม่รวมส่วนกลาง ค่าส่วนกลางจ่ายนิติบุคคล 8...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-14 15:49:29 | เข้าชม 318 ครั้ง
ให้เช่าพื้นที่สำนักงานในอาคาร อโยธยา ทาวเวอร์
คอนโด เบลล์ แกรนด์ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9
คอนโด เบลล์ แกรนด์ พระราม 9 BELLE GRAND RAMA 9 ใกล้ MRT พระราม 9 ประมาณ 400 เมตร และแอร์พอร์ตลิงค์ ตั้งอยู่บนถนนพระราม 9 แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กทม. ใกล้เซ็นทรัล พระราม 9, ฟอร์จูน, บิ๊กซี, โลตัส,...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-14 15:34:11 | เข้าชม 282 ครั้ง
คอนโด เบลล์ แกรนด์ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9
ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา-ห้วยขวาง ใกล้รถไฟฟ้า MRT ห้วยขวาง อยู่บนถนนประชาอุทิศ
ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา-ห้วยขวาง 9,000 บาท/เดือน ขนาด 30 ตารางเมตร ห้องสตูดิโอ 1 ห้องน้ำ อาคาร 1 ชั้น 5 . - เฟอร์นิเจอร์ : เตียงนอนขนาด 6 ฟุตพร้อมฟูกที่นอนพร้อม (ผ้าปูและหมอนถ้าต...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-14 15:06:08 | เข้าชม 238 ครั้ง
JY-S0019-ขาย ลุมพินี เพลส พระราม 9 – รัชดา ตึก C ชั้น 20 ขนาด 34 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้ MRT พระราม 9 700 เมตร
Property Code: JY-S0019 โครงการชื่อ: ลุมพินี เพลส พระราม 9 – รัชดา ใกล้ MRT พระราม 9 700 เมตร ราคาขาย: 3,2000,000 THB ประเภทห้อง: 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด ตร.ม.: 34 ชั้น: 20 ตึก: C ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-14 13:58:05 | เข้าชม 599 ครั้ง
JY-S0017—ขาย คอนโด เบ็ล แกรนด์ พระราม9 Penthouse Luxury 128 ตร.ม.ตึก C2 ชั้น 36 2นอน 2น้ำ วิวสวยมาก
Property code: JY-S0017 โครงการชื่อ: คอนโด เบล แกรนด์ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 เพียง 400 ม. ราคาขาย : 27,500,000 บาท ค่าโอน 50/50 ประเภทห้อง: Penthouse Luxury 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนา...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-14 13:39:32 | เข้าชม 83 ครั้ง
JY-S0016–ขาย คอนโด เบ็ล แกรนด์ พระราม9 101 ตร.ม.ตึก A2 ชั้น 12 3ห้องนอน 3ห้องน้ำ สวยและตกแต่งใหม่ทั้งห้อง
Property code: JY-S0016 โครงการชื่อ: คอนโด เบล แกรนด์ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 เพียง 400 ม. ราคาขาย : 11,500,000 บาท ค่าโอน 50/50 ประเภทห้อง: 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด ตร.ม.: 101 ตึ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-14 13:32:55 | เข้าชม 345 ครั้ง
JY-S0013-ขาย ลุมพินี เพลส พระราม 9 – รัชดา ตึก C ชั้น 15 ขนาด 34 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้ MRT พระราม 9 700 เมตร
Property Code: JY-S00013 โครงการชื่อ: ลุมพินี เพลส พระราม 9 – รัชดา ใกล้ MRT พระราม 9 700 เมตร ราคาขาย: 2,850,000 THB ห้องนอน: 1 ห้องน้ำ: 1 ขนาด ตร.ม.: 34 ชั้น: 15 ตึก: C ที่ตั...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-14 13:21:39 | เข้าชม 212 ครั้ง
JY-S0011-ขาย คอนโด เบ็ล แกรนด์ พระราม9 ขนาด 96 ตร.ม. ตึก B1 ชั้น 9 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ วิวสระว่ายน้ำ
Property Code: JY-S0011 ชื่อโครงการ: คอนโด เบ็ล แกรนด์ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 เพียง 400 ม. ราคาขาย : 12,000,000 บาท ค่าโอน 50:50 ประเภท : 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ แบบฝักบัวและอ่างอาบน้ำ ข...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-14 12:59:32 | เข้าชม 255 ครั้ง
JY-S0010-ขาย คอนโด เบ็ล แกรนด์ พระราม9 ขนาด 101.78 ตร.ม. ตึก B1 ชั้น 17 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ
Property Code: JY-S0010 ชื่อโครงการ: คอนโด เบ็ล แกรนด์ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 เพียง 400 ม. ราคาขาย : 12,200,000 บาท ค่าโอน 50:50 ประเภท : 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด ตร.ม.: 101.78 อ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-14 12:52:52 | เข้าชม 125 ครั้ง
ขาย / เช่า คอนโด T.C. Green (ที.ซี. กรีน) ห้องมุม
รหัสทรัพย์ 18229 ขาย / เช่า คอนโด T.C. Green (ที.ซี. กรีน) ห้องมุม 1 นอน 1 น้ำ ขนาด 37.97 ตารางเมตร ห้อง 884/137(D1406) ชั้น 14 ประเภทห้อง D : ห้องหันไปทิศใต้ ฝ้าเพดานสูง 2.7 เมตร ไม่ติดลิฟท์ ห้องมุม...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-14 12:00:04 | เข้าชม 229 ครั้ง
ขาย / เช่า คอนโด T.C. Green (ที.ซี. กรีน) ห้องมุม
ให้เช่า คอนโด ห้อง Studio เฟอร์ครบ Chapter One Eco รัชดา-ห้วยขวาง 23 ตรม. 5 นาทีจาก MRT ห้วยขวาง
ให้เช่า คอนโด ห้อง Studio เฟอร์ครบ Chapter One Eco รัชดา-ห้วยขวาง 23 ตรม. 5 นาทีจาก MRT ห้วยขวาง :: จุดเด่น :: คอนโด High Rise พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย บนทำเลใจกลางเมือง พร้อมสิ่งอำนวยควา...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-13 20:22:56 | เข้าชม 566 ครั้ง
ให้เช่า คอนโด ห้อง Studio เฟอร์ครบ Chapter One Eco รัชดา-ห้วยขวาง 23 ตรม. 5 นาทีจาก  MRT ห้วยขวาง
ให้เช่าและขายพื้นที่ ชำนาญเพ็ญชาติ พระราม 9
NBS573ให้เช่าและขายพื้นที่สำนักงาน 205.37 ตรม. อาคารชำนาญเพ็ญชาติ ใกล้ MRTพระราม 9 *** ราคาเช่า 98,577 บาท/เดือน *** ราคาขาย 20,537,000 บาท สนใจติดต่อ คุณนัน (Agent) เบอร์โทร 062-8923978 , ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-13 20:09:24 | เข้าชม 397 ครั้ง
ให้เช่าและขายพื้นที่ ชำนาญเพ็ญชาติ พระราม 9
ขาย คอนโด เดินทางสะดวก ไม่กี่นาทีจากรถไฟฟ้า L STYLE CONDO ห้วยขวาง 30 ตรม. เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที
ขาย คอนโด เดินทางสะดวก ไม่กี่นาทีจากรถไฟฟ้า L STYLE CONDO ห้วยขวาง 30 ตรม. เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที :: จุดเด่น :: นัดดูห้องได้เลย ราคาต่อรองได้ :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 30 ต...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-13 19:58:52 | เข้าชม 297 ครั้ง
ขายและให้เช่า พท.205.37 ตรม.ในอาคารชำนาญเพ็ญชาติ
BS874ขายและให้เช่าพื้นที่สำนักงาน 205.37 ตรม.ในอาคารชำนาญเพ็ญชาติ ใกล้ MRTพระราม 9 ราคาขาย 20,537,000 บาท (100,000 บาท/ตารางเมตร) ราคาเช่า 98,577 บาท/เดือน (480 บาท /ตรม.) ติดต่อ : คุณพร (tel:093...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-13 18:33:01 | เข้าชม 286 ครั้ง
ขายและให้เช่า พท.205.37 ตรม.ในอาคารชำนาญเพ็ญชาติ
PT12 ให้เช่า พื้นที่อาคารชำนาญเพ็ญชาติ
PT12 ขาย และ ให้เช่า พื้นที่สำนักงาน 205.37 ตรม. ชั้น 22 อาคารชำนาญเพ็ญชาติ ติดถนนพระราม 9 ใกล้ MRTพระราม 9 *** ราคาขาย 20,537,000 บาท *** ราคาเช่า 98,577 บาท/เดือน ติดต่อ คุณช่อผกา 0616198565 ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-13 15:04:33 | เข้าชม 241 ครั้ง
PT12 ให้เช่า พื้นที่อาคารชำนาญเพ็ญชาติ
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ซอย20มิถุนา ห้วยขวาง
HS 1609 ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ ซอย20มิถุนา ใกล้MRTสุทธิสารและห้วยขวาง สนใจนัดชมติดต่อ คุณเฟลม 0991455462 ID line : 0991455462 : https://line.me/ti/p/QNcPXNVYmI ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-12 22:22:10 | เข้าชม 313 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ซอย20มิถุนา ห้วยขวาง
ปล่อยเช่าคอนโด Noble Revolve 2 รัชดา วิวสระว่ายน้ำ
ปล่อยเช่าคอนโด Noble Revolve 2 รัชดา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น 9 ห้องขนาด 25 ตรม. Studio ติด MRT ศูนย์วัฒนธรรม 40 เมตร ห้องพร้อมอยู่ เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ - ตรงข้ามเอสพานาดรัชดา ตลาดรถไฟรัชด...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-12 16:10:46 | เข้าชม 233 ครั้ง
ปล่อยเช่าคอนโด Noble Revolve 2 รัชดา วิวสระว่ายน้ำ
คอนโดมิเนียม ห้องมุม โครงการ ไดมอนด์ รัชดา สูง 31 ชั้น อยู่ชั้นที่ 14 เนื้อที่ 60 ตรม. มี 2 นอน 2 น้ำ ถนนรัชดาภิเษก เขตห้วยขวาง
รหัสทรัพย์ 06910 : คอนโดมิเนียม รัชดาภิเษก ** พิกัด : 13.77468038,100.57397377 ประเภททรัพย์สิน : คอนโดมิเนียม สูง 31 ชั้น อยู่ชั้นที่ 14 เป็นห้องมุม มี 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก หัน...