ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน ปทุมธานี
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินปทุมธานี

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 858 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน ตำบลลำผักกูด อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 861 รายการ (0.09 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน ตำบลลำผักกูด อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี ขายที่ดิน ตำบลลำผักกูด อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี บ้าน ตำบลลำผักกูด อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี ขายบ้าน ตำบลลำผักกูด อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี
ขายบ้านเดี่ยวมือสอง อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี โครงการ ธราดล ค
Code ID : PNPA23-015 ราคา 920,000 บาท (ราคาต่อรองได้) ▸ เนื้อที่ 24 ตร.ว. ▸ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ▸ 1 ที่จอดรถ บ้านหันไปทางทิศตะวันออก พิกัดทรัพย์ : https://maps.app.goo...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2025-08-20 15:52:16 | เข้าชม 107 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยวมือสอง อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี  โครงการ ธราดล ค
ขายบ้านเดี่ยวมือสอง อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี
Code ID : PNPA23-009 ราคา 2,700,000 บาท (ราคาต่อรองได้) ▸ เนื้อที่ 57.2 ตร.ว. ▸ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ▸ 1 ที่จอดรถ บ้านหันไปทางทิศเหนือ พิกัดทรัพย์ : https://maps.app.g...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2025-08-20 15:19:17 | เข้าชม 112 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยวมือสอง อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี
ขายบ้านเดี่ยว สไตล์ Modern 3 นอน ปทุมธานี คลอง 7 บ้านใหม่ 50 ตรว 2 ชั้น
รหัสทรัพย์ : HL083590 ขายบ้านเดี่ยว สไตล์ Modern 3 นอน ปทุมธานี คลอง 7 บ้านใหม่ 50 ตรว 2 ชั้น :: จุดเด่น :: - ทำเลดีติดถนนใหญ่คลอง 7 รังสิต-นครนายก ใกล้วงแหวนกาญจนาภิเษก - บ้านเดี่ยว สไตล์โมเดิร...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2025-08-19 22:28:09 | เข้าชม 84 ครั้ง
ขายทาวน์เฮ้าส์มือสอง อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี โครงการ ตวันนา
Code ID : PNPA-24-016 ราคา 1,190,000 บาท (ราคาต่อรองได้) ▸ เนื้อที่ 23.8 ตร.ว. ▸ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ▸ 1 ที่จอดรถ บ้านหันไปทางทิศเหนือ พิกัดทรัพย์ : https://maps.app....
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2025-08-15 15:22:09 | เข้าชม 86 ครั้ง
ขายทาวน์เฮ้าส์มือสอง อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี  โครงการ ตวันนา
ที่ดินเปล่า ซอยสัมพันธ์ คลอง 8 100 ตรว.1000000
ที่ดินเปล่า ซอยสัมพันธ์ คลอง 8 เนื้อที่ 100 ตรว. วาละ 10000 ถนนรังสิต-นครนายก อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี หน้ากว้าง 20 เมตร ลึก 20 เมตร ห่างถนน 980 เมตร หน้าแปลงติดถนนคอนกรีต กว้าง 6 เมตร มีน้ำ-ไฟ เข้าถึงพ...
ขายที่ดิน ปทุมธานี | 2025-08-11 14:16:57 | เข้าชม 78 ครั้ง
ที่ดินเปล่า ซอยสัมพันธ์ คลอง 8 100 ตรว.1000000
ที่ดินเปล่า ซอยสัมพันธ์ คลอง 8 100 ตรว.1000000
ขายที่ดิน ปทุมธานี | 2025-08-08 15:20:19 | เข้าชม 53 ครั้ง
ที่ดินเปล่า ซอยสัมพันธ์ คลอง 8 100 ตรว.1000000
IN-051 ขายทาวน์เฮ้าส์ แก้วขวัญ คลอง7 รีโนเวทใหม่
IN-051 แก้วขวัญ คลอง7 ** รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่ โครงการ : #แก้วขวัญ ทำเล : #คลอง7 พื้นที่ : 18 ตร.ว ฟังก์ชั่น : 2 นอน 1 น้ำ 1 ครัว เพียง : 1.15 ล้านบาท โลเคชั่น https://maps.app.goo.gl/NUwVF...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2025-07-30 05:44:48 | เข้าชม 98 ครั้ง
IN-051 ขายทาวน์เฮ้าส์ แก้วขวัญ คลอง7 รีโนเวทใหม่
ขายราคาพิเศษ ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ม.โมดิวิลล่า 18.8 ตร.ว. 4นอน 2น้ำ โครงการบ้านหรู ทำเลดี ต้นโครงการ ฟังชั่นดีเยี่ยม พร้อมเฟอร์ พื้นที่กว้าง รีโนเวทใหม่ เข้าอยู่ได้ทันที รังสิต-คลอง7]
ขายราคาพิเศษ ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ม.โมดิวิลล่า 18.8 ตร.ว. 4นอน 2น้ำ โครงการบ้านหรู ทำเลดี ต้นโครงการ ฟังชั่นดีเยี่ยม พร้อมเฟอร์ พื้นที่กว้าง รีโนเวทใหม่ เข้าอยู่ได้ทันที [รังสิต-คลอง7] ม.โมดิวิลล่า ท...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2025-07-16 18:56:26 | เข้าชม 63 ครั้ง
sss506 ขาย บ้านเดี่ยว ตวันนาวิลล์ คลอง8 รังสิตนครนายก
sss506 ขาย บ้านเดี่ยว ตวันนาวิลล์ คลอง8 รังสิตนครนายก ที่ตั้ง : ถนนรังสิต - นครนายก ตำบลลำผักกูด อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี 12110 บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ที่ดิน 55.9 ตรว. 4ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, 1 ห้องนั่งเ...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2025-07-11 03:30:17 | เข้าชม 57 ครั้ง
sss506 ขาย บ้านเดี่ยว ตวันนาวิลล์ คลอง8 รังสิตนครนายก
R1 บ้านเดี่ยว สัมมากร รังสิต - คลอง 7 พร้อมอยู่ ถูกสุดในโครงการ
รหัสทรัพย์ : 6118 บ้านเดี่ยว สัมมากร รังสิต - คลอง 7 พร้อมอยู่ ถูกสุดในโครงการ  ที่ตั้ง : ถนนรังสิต-นครนายก ตำบลลำผักกูด อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี 12110 รายละเอียดทรัพย์ : - บ้านเดี่ยว 2 ชั้น...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2025-07-08 04:32:01 | เข้าชม 102 ครั้ง
ขายที่ดิน 50 ไร่ ติดถนนรังสิต นครนายก ใกล้โลตัสคลอง 7 ธัญบุรี 098 7755 808
ที่ดิน 50 ไร่ คลอง 7 ธัญบุรี ติดถนนรังสิต นครนายก ใกล้โลตัส หน้ากว้าง 41 เมตร ลึก 1,690 เมตร ราคาเสนอขาย 7,500,000 บาท ต่อไร่ ### ยกแปลง 375,000,000 บาท ### บริษัท แอสเสท วัน เมเนจเม้นท์ จำกั...
ขายที่ดิน ปทุมธานี | 2025-06-27 11:47:25 | เข้าชม 70 ครั้ง
ที่ดินเปล่า ซอยสัมพันธ์ คลอง 8 100 ตรว.1000000
ขายที่ดิน ปทุมธานี | 2025-06-16 14:33:42 | เข้าชม 355 ครั้ง
ที่ดินเปล่า ซอยสัมพันธ์ คลอง 8 100 ตรว.1000000
ขายอาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น ทำเลทอง ถนนรังสิต-นครนายก ย่านชุมชน
Sub1376 ขายอาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น ทำเลทอง ถนนรังสิต-นครนายก ย่านชุมชน เหมาะทำธุรกิจ+อยู่อาศัย ซอย หมู่บ้านเรือนสุข1 ทำเลดีมาก! ติดถนนรังสิต-นครนายก ใจกลางชุมชน ใกล้ตลาด ห้างชั้นนำ ร้านสะดวกซื้อ โ...
ขายบ้านและที่ดิน ปทุมธานี | 2025-06-14 13:23:54 | เข้าชม 76 ครั้ง
ทาวน์เฮาส์ หมู่บ้าน เรือนสุข 2 (ติดถนนรังสิต-นครนายก คลอง 9) เนื้อที่ 18 ตารางวา ถนนรังสิต-นครนายก ตำบลลำผักกูด อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี
รหัสทรัพย์ 10589 : หมู่บ้าน เรือนสุข 2 (ติดถนนรังสิต-นครนายก คลอง 9) **ค่าพิกัดแปลง 14.03852904,100.79743714 ประเภททรัพย์สิน : ทาวน์เฮาส์ ชั้นเดียว พร้อมอยู่ มี 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องโถง มีที่...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2025-06-12 10:38:02 | เข้าชม 65 ครั้ง
ขายที่ดินเปล่า ถ.รังสิต นครนายก ต.ลำผักกูด อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี