ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 858 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน แขวงศาลาธรรมสพน์ อำเภอทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 1,593 รายการ (0.15 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน แขวงศาลาธรรมสพน์ อำเภอทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร ขายที่ดิน แขวงศาลาธรรมสพน์ อำเภอทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร บ้าน แขวงศาลาธรรมสพน์ อำเภอทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร ขายบ้าน แขวงศาลาธรรมสพน์ อำเภอทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร
บ้านเดี่ยว The Palazzo
U46 ขาย The Palazzo ( TYPE MASSIMO/ Size XL ) ถนนปิ่นเกล้า บรมราชชนนี ราคา 57,000,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง รายละเอียด -ขนาดที่ดิน 178.70 ตรว -ขนาดใช้สอย 703 ตรม -จำนวนห้อง5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-06-03 12:56:23 | เข้าชม 293 ครั้ง
บ้านเดี่ยว The Palazzo
The Palazzo Pinklao Boromarajonani Road
SC000234 ขาย เดอะ พาลาซโซ่ ปิ่นเกล้า The Palazzo ( TYPE MASSIMO/ Size XL ) โลเคชัน: ถนนปิ่นเกล้า บรมราชชนนี ขนาดที่ดิน : 178.70 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย : 703 ตารางเมตร ข...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-31 15:24:42 | เข้าชม 133 ครั้ง
The Palazzo Pinklao Boromarajonani Road
ขายหมู่บ้านอยู่เจริญ2 พุทธมณฑลสาย2 ถูกที่สุดในย่าน
ขายหมู่บ้านอยู่เจริญ2 พุทธมณฑลสาย2 ถูกที่สุดในย่าน (DD001292) พื้นที่ 89 ตร.ว. 4 นอน 4 น้ำ 4 ที่จอดรถ ของแถม แอร์​ 2 เครื่อง,​ ปั๊มน้ำ, แท็งค์น้ำ​ จุดเด่นทำเลนี้ - โครงการตั้งอยู่บนถนนพุทธม...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-31 09:42:30 | เข้าชม 377 ครั้ง
ขายหมู่บ้านอยู่เจริญ2 พุทธมณฑลสาย2 ถูกที่สุดในย่าน
ขายบ้าน แถวพุทธมณฑลสาย2 ซ.24 (พัฒนา) ใกล้ เดอะพาซิโอ พาร์ค กาญจนาภิเษก เจ้าของขายเอง โทร 064-626-3295
ขายบ้านแถวพุทธมณฑลสาย2 ซอย24 (พัฒนา) ใกล้ Paseo Park กาญจนาภิเษก . สิ่งปลูกสร้าง 2 ชั้น 3 หลัง บนที่ดินโฉนด 2 แปลง รวม 2 งาน 20 ตารางวา - เรือนใหญ่ 5 ห้องนอน แบ่งเป็น Master Bedroom และ Bedroom อี...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-31 08:18:34 | เข้าชม 63 ครั้ง
The Grand Pinklao (พาลาซิโอ้ เดอ ซาน เตลโม)
คุณปุ้ย 095-164-2956 U17 ขาย คฤหาสน์หรู The Grand Pinklao (พาลาซิโอ้ เดอ ซาน เตลโม) ถนนบรมราชชนนี บ้านใหม่ ราคา 139,000,000 บาท รายละเอียด บ้านแต่งครบพร้อมอยู่ ของแต่งบ้านพร้อมอยู่ ขนาดที่ด...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-28 17:43:53 | เข้าชม 157 ครั้ง
The Grand Pinklao (พาลาซิโอ้ เดอ ซาน เตลโม)
ขายบ้านเดี่ยว The Palazzo ปิ่นเกล้า ถนนบรมราชชนนี
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการ The Palazzo ปิ่นเกล้า หลังมุม ถนนบรมราชชนนี ตกแต่งบิ้วอินแล้วทั้งหลัง ราคาขาย 69,000,000 บาท ( โอนคนละครึ่ง ) ที่ตั้ง ถนนบรมราชชนนี แขวงศาลาธรรมสพน์ เขตทวีวัฒนา กรุงเท...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-28 09:40:15 | เข้าชม 118 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว The Palazzo ปิ่นเกล้า ถนนบรมราชชนนี
ขายบ้านแถวพุทธมณฑลสาย2 ซอย24 (พัฒนา) ใกล้ Paseo Park กาญจนาภิเษก เจ้าของขายเอง โทร 064-626-3295
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-23 02:42:57 | เข้าชม 123 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านเศรษฐสิริ-ปิ่นเกล้า กาญจนา
ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านเศรษฐสิริ-ปิ่นเกล้า กาญจนา ลักษณะบ้าน บ้านเดี่่ยว 2 ชั่น บนพื้นที่ 113 ตร.ว เนื้อที่ใช้สอย 278 ตร.ม -4ห้องนอน -4ห้องน้ำ -1ห้องโถง -1ห้องแม่บ้าน -แอร์ 6 เครื่อง -จอดรถไ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-22 05:16:09 | เข้าชม 58 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านเศรษฐสิริ-ปิ่นเกล้า กาญจนา
บ้านเดี่ยว พร้อมเฟอร์นิเจอร์บางส่วน ใกล้มหาวิทยาลัยมหิดลศาลายา
บ้านให้เช่า บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พร้อมเฟอร์นิเจอร์บางส่วน สวนสวยรอบบ้าน ใกล้มหาวิทยาลัยมหิดลศาลายา ราคาเช่า 16,000 บาทต่อเดือน มัดจำ 2 ล่วงหน้า 1 ที่ตั้ง ซอยชัยพฤกษ์ 13 แขวง ศาลาธรรมสพน...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-20 04:13:54 | เข้าชม 139 ครั้ง
บ้านเดี่ยว  พร้อมเฟอร์นิเจอร์บางส่วน  ใกล้มหาวิทยาลัยมหิดลศาลายา
ขายทาวน์โฮม 3.5 ชั้น ถนนพุทธมณฑลสาย 3 ศาลาธรรมสพน์ 24 ตร.ว
ขายอาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น ถนนพุทธมณฑลสาย 3 ศาลาธรรมสพน์ เขตทวีวัฒนา 24 ตร.ว 3 คูหาติดกัน ขายแยกได้ ด้านหลังติดถนนพุทธมณฑลสาย 3 ต่อเติมแล้วสามารถทำร้านขายของได้ ทำเลดี อาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น 3 คูหาติด...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-18 20:52:58 | เข้าชม 107 ครั้ง
ขายทาวน์โฮม 3.5 ชั้น ถนนพุทธมณฑลสาย 3 ศาลาธรรมสพน์ 24 ตร.ว
ขายบ้าน 2 ชั้น โครงการกฤษดา16
โครงการกฤษดา16 ติดถนนบรม สาย3 บ้านเดี่ยวราคาถูก 2 ชั้น ราคา 9,500,000 ห้องนอน : 6 ห้อง ห้องน้ำ : 3 ห้อง จำนวนชั้น : 2 ชั้น ห้องแม่บ้าน 2 ห้อง ที่จอดรถ : 6คัน เนื้อที่ 137 ตารางวา ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-17 14:38:08 | เข้าชม 248 ครั้ง
ขายบ้าน 2 ชั้น โครงการกฤษดา16
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ในโครงการ The Grand​ Pinklao
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ในโครงการ The Grand​ Pinklao ราคา 28 ล้านบาท 134 ตร.ว ติดต่อ อรัชพร 081 4888 799 ขอภาพเพิ่มเติม คลิ๊กลิ้งท์ ID LINE : https://line.me/ti/p/PAbofT__cd ลักษณะบ้าน บ้านเดี่...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-17 06:51:33 | เข้าชม 141 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ในโครงการ The Grand​ Pinklao
ขายบ้านเดี่ยวหลังใหญ่ The Palazzo ทำเลถนนปิ่นเกล้า
สนใจนัดชมหรือ ขอข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ ติดต่อ: คุณจอย ดลดากร Tel : 099-394-4956 ID line คลิก https://line.me/ti/p/AYZL4SLc2K ________________________________________ ขายบ้านเดี่ยวหลังใหญ่ โครงกา...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-13 13:33:16 | เข้าชม 72 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยวหลังใหญ่ The Palazzo ทำเลถนนปิ่นเกล้า
ขายบ้าน 2 ชั้น โครงการกฤษดา16
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-13 11:28:50 | เข้าชม 48 ครั้ง
ขายบ้าน 2 ชั้น โครงการกฤษดา16
ขายทาวน์เฮ้าส์แฝด 2 ชั้น มบ,พระปิ่น 2
TEA0081 : ขายทาวน์เฮ้าส์แฝด 2 ชั้น 2 หลังติดกัน หมู่บ้านพระปิ่น 2 ศาลาธรรมสพน 17, พุทธมณฑลสาย 3 ทำเล : ถนนบรมราชชนนี – พุทธมณฑลสาย 3 รายละเอียดของสินทรัพย์ ชื่อโครงการ/หมู่บ้าน : พระปิ่น 2 ซอย เ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-12 09:57:36 | เข้าชม 283 ครั้ง
ขายทาวน์เฮ้าส์แฝด 2 ชั้น  มบ,พระปิ่น 2
ขายบ้านเดี่ยว มบ.กฤษดานคร 18 พุทธมณฑล สาย 3
TEA0037:ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น เนื้อที่กว้างขาวง 1 ไร่ หมู่บ้านกฤษดานคร 18 พุทธมณฑล สาย 3 บ้านหลังใหญ่ บนพื้นที่กว้างขวางเหมาะสำหรับครอบครัวใหญ่ บรรยากาศดีร่มรื่น แวดล้อมไปด้วยต้นไม้ใหญ่ และพรรณไ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-12 09:44:53 | เข้าชม 206 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว มบ.กฤษดานคร 18 พุทธมณฑล สาย 3
BH2183 ให้เช่าพื้นที่ สำนักงานออฟฟิศ ชั้น1 กับชั้น 3 ติด ถ.บรม สา
BH2183 ให้เช่าพื้นที่ สำนักงานออฟฟิศ พื้นที่ ชั้น1 กับชั้น 3 ติด ถ.บรม สาย 3 ทำเลดี เดินทางสะดวก ติดต่อ : คุณบัว 荷花 Agent 0936464597, 0826914598 Line : Bua093 ค่าเช่า 90,000 บาท ชั้น 3 ค่...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-11 20:37:55 | เข้าชม 301 ครั้ง
ขายบ้าน 2 ชั้น โครงการกฤษดา16
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-10 12:12:22 | เข้าชม 52 ครั้ง
ขายบ้าน 2 ชั้น โครงการกฤษดา16
ให้เช่าพื้นที่สำนักงานออฟฟิศ 300ตรม พื้นที่ชั้น1 กับชั้น3 ติดถนนบ
C3652 ให้เช่าพื้นที่สำนักงานออฟฟิศขนาด 300 ตารางเมตร พื้นที่ชั้น1 กับชั้น 3 ติดถนนบรมราชชนนี สาย 3 ทำเลดี พื้นที่ 300 ตารางเมตร สนใจนัดชมติดต่อ รหัสประกาศC3652 คุณเฟลม 0638956397 ID line : ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-07 04:31:31 | เข้าชม 317 ครั้ง
ขายที่ดินพุทธมณฑลสาย2
ขายที่ดิน พุทธมณฑลสาย2 ซอย27 แยก1 49 ตร.ว. ราคา 1.79 ล้านบาท (36,530/ตร.ว.) ที่ดินเปล่า 49 ตรว. หน้ากว้าง 10 ม. ลึก 20 ม. ที่ดินหันหน้าทางทิศตะวันออก ผังเมืองสีเขียวลาย เหมาะกับสร้างบ้านเดี่...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-05-06 04:47:35 | เข้าชม 325 ครั้ง
ขายที่ดินพุทธมณฑลสาย2