ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 860 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน แขวงศาลาธรรมสพน์ อำเภอทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 1,594 รายการ (0.20 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน แขวงศาลาธรรมสพน์ อำเภอทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร ขายที่ดิน แขวงศาลาธรรมสพน์ อำเภอทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร บ้าน แขวงศาลาธรรมสพน์ อำเภอทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร ขายบ้าน แขวงศาลาธรรมสพน์ อำเภอทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ในโครงการ The Grand Pinklao
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ในโครงการ The Grand Pinklao บ้านเลขที่ 594/49 หันหน้าทางทิศเหนือ ขนาด 134.5 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 400 กว่า ตร.ม. ชั้นบน 3 ห้องนอน 1 ห้องพระ และโซนนั่งเล่นดูทีวี ชั้นล่าง 1 ห้องนอน...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-12 15:37:02 | เข้าชม 97 ครั้ง
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ในโครงการ The Grand Pinklao
ขายบ้าน The Grand Pinklao
HS220 ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 134 ตร.ว โครงการ The Grand Pinklao กทม. พร้อมเฟอร์ แอร์ ราคา 28 ล้านบาท *งดต่อรองราคา ค่าใช้จ่ายในการโอน ภาษี /ผู้ขายออก ส่วนอื่นๆ/ ผู้ซื้อออก สอบถาม/ นัดชมสถานที่...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-11 11:05:42 | เข้าชม 200 ครั้ง
ขายบ้าน The Grand Pinklao
ขาย หมู่บ้าน The grand pinklao ถนน บรมราชชนนี
Sub0300 ขาย หมู่บ้าน The grand pinklao ถนน บรมราชชนนี บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ราคาเพียง 28 ลบ. ค่าโอนคนละครึ่งนะคะ ขนาด 134.5 ตร.ว. จอดรถในบ้านได้2คัน ประตูรั้วเปิดปิดด้วยระบบไฟฟ้าอัตโนมัติ ประ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-10 13:31:50 | เข้าชม 105 ครั้ง
ขาย หมู่บ้าน The grand pinklao ถนน บรมราชชนนี
ขายบ้าน310ตรว เดอะแกรนด์ ปิ่นเกล้า
ขายคฤหาสน์หรูจำนวนชั้น2 ชั้น เนื้อที่ 310ตารางวา 7ห้องนอนเดอะแกรนด์ ปิ่นเกล้า ถ.ปิ่นเกล้า-บรมราชชนนี ที่ดินเนื้อที่ 310.8 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 1,200 ตร.ม.ห้อง 7 ห้องนอน 8 ห้องน้ํา ที่จอดรถ 4 คัน สน...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-09 12:01:16 | เข้าชม 245 ครั้ง
ขายบ้าน310ตรว เดอะแกรนด์ ปิ่นเกล้า
ขายที่ดิน ถ.พุทธมณฑลสาย 3 ซอย 22 ใกล้เซ็นทรัลศาลายา พื้นที่122ตรว. ที่ดินถมแล้วเรียบร้อย พร้อมปลูกสร้างบ้าน
ขาย รหัสสินทรัพย์: 650274 ราคา: THB 4,880,000.0 ราคาต่อตารางวา: THB 40,000.0 ขายที่ดิน ถ.พุทธมณฑลสาย 3 ซอย 22 ใกล้เซ็นทรัลศาลายา พื้นที่122ตรว. วาละ40,000บาท ที่ดินถมแล้วเรียบร้อย พร้อมปลูกสร้างบ้...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-08 21:45:47 | เข้าชม 125 ครั้ง
ขายบ้านธนาภิรมย์ ปิ่นเกล้า ศาล่ธรรมสพน์
#ขายบ้านเดี่ยวหมู่บ้านธนาภิรมย์ #บ้ารปิ่นเกล้า-พุทธมณฑลสาย2 ศาลาธรรมสพน์ #หมูบ้านปิ่มเกล้า #ขายบ้านใกล้ทางด่วนศรีรัชเซ็นทรัลศาลายา มหิดล บ้านหลังมุม ตกแต่งพร้อมอยู่ #บ้านธนาภิรมย์ปิ่มเกล้า ร...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-07 21:36:05 | เข้าชม 730 ครั้ง
ขายบ้านธนาภิรมย์ ปิ่นเกล้า ศาล่ธรรมสพน์
ขายด่วน บ้านเดี่ยว 2 ชั้น เนื่อที่ 84.2 ตร วา ชวนชื่นพาร์ควิวล์ ถ.กาญจนาภิเษก
ขาย บ้านเดี่ยว 2 ชั้น เนื่อที่ 84.2 ตร วา 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก 1 ห้องรับประทานอาหาร 2 ที่จอดรถในร่ม 2 เครื่องปรับอากาศ - โครงการตั้งอยู่บนถนนสายหลัก กาญจนาภิเษก -...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-07 17:21:27 | เข้าชม 80 ครั้ง
ขายที่ดิน ศาลาธรรมสพน์ 2-0-30 ไร่ 95.45 ล้าน
Reference : P41LR2003005 ขายที่ดิน แขวงศาลาธรรมสพน์ เขตทวีวัฒนา กรุงเทพ ขนาดที่ดิน : 2-0-30 ไร่ (830 ตารางวา) หน้ากว้าง 40 ม. ลึก 80 ม. ราคาตารางวาละ 115,000 บาท ราคาที่ดินทั้งหมด 95,450,000 บา...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-04 13:19:04 | เข้าชม 172 ครั้ง
ขายที่ดิน ศาลาธรรมสพน์ 2-0-30 ไร่ 95.45 ล้าน
ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 122 ตรว. อยู่ระหว่าง ซ.สวนผัก51 และ ซ.บุญชนะ ที่สวย ทำเลดีมาก
ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 122 ตรว. อยู่ระหว่าง ซ.สวนผัก51 และ ซ.บุญชนะ ที่สวย ทำเลดีมาก ราคาตารางวาละ 29,000 บาท . สถานที่ใกล้เคียง - โรงพยาบาลธนบุรี2 4 กม. - วิทยาลัยเทคโนโลยีโพลีกรุงเทพ 850 ม. ...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-03 15:40:47 | เข้าชม 179 ครั้ง
ขายที่ดิน 1-1-25 ไร่ ศาลาธรรมสพน์ 44.625 ล้าน
Reference code: P41LR2006002 ขายที่ดินพร้อมโกดัง ติดถนนบรมราชชนนี บางระมาด, ตลิ่งชัน - ขนาด : 1-1-25 ไร่ (525 ตารางวา) - ถนนกว้าง 10 เลน ทำเลดีมากๆ ราคาต่อตารางวา : 85,000 บาท ราคารวมทั้งหมด : ...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-03-01 18:36:45 | เข้าชม 286 ครั้ง
ขายที่ดิน 1-1-25 ไร่ ศาลาธรรมสพน์  44.625 ล้าน
ขายบ้าน190ตรว เดอะแกรนด์ปิ่นเกล้า Built-inทั้งหลัง
รหัส # JD244 ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น เนื้อที่ 190 ตร.ว โครงการเดอะ แกรนด์ ปิ่นเกล้า THE GRAND PINKLAO พร้อม Built-in ทั้งหลัง *** ราคาขาย 48,000,000 บาท ติดต่อ:: ฐิติพรรณ (ตุ่น) 0942823961 Line1:...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-02-28 09:58:54 | เข้าชม 152 ครั้ง
ขายบ้าน190ตรว เดอะแกรนด์ปิ่นเกล้า Built-inทั้งหลัง
ขายบ้านเดี่ยว2ชั้น THE GRAND PINKLAO
ขายบ้านเดี่ยว2ชั้น THE GRAND PINKLAO Pinklaos New Luxury Landmark ที่สุดแห่งความภูมิฐาน สง่างาม บนทำเลปิ่นเกล้า ที่สุดของสถาปัตยกรรม The Grand Alpine Clubhouse ที่ได้รับรางวัลจากสมาคมสถาปนิกสยาม ที่ห...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-02-26 17:47:11 | เข้าชม 530 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว2ชั้น THE GRAND PINKLAO
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น เดอะแกรนด์ปิ่นเกล้า134.5 ตรว.
kw 3620 ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น เดอะแกรนด์ปิ่นเกล้า ขนาด 134.5 ตรว. บ้านหันหน้าทางทิศเหนือ ตกแต่งบิ้วอินท์สวยงามหรูหรา น่าอยู่มาก ราคาขาย 28,000,000 บาท **ค่าธรรมเนียมการโอนฝ่ายล่ะครึ่ง** ติดต่อ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-02-26 16:39:33 | เข้าชม 91 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น เดอะแกรนด์ปิ่นเกล้า134.5 ตรว.
ที่ดิน พุทธมณฑลสาย 3 เขตทวีวัฒนา 11 ไร่
ขาย ที่ดินเปล่า ซ.ศาลาธรรมสพน์ 33 พุทธมณฑลสาย 3 เขตทวีวัฒนา จำนวน 11 ไร่ ตร.ว.ละ 20,000 บาท . รวม 89,760,000 บาท ติดต่อ 083-546-3661 . :: จุดเด่น :: ใกล้ศูนย์ราชการพุทธมณฑล แวดล้อมด้วยโ...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-02-22 15:21:59 | เข้าชม 341 ครั้ง
ที่ดิน พุทธมณฑลสาย 3 เขตทวีวัฒนา 11 ไร่