ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน สมุทรสาคร
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินสมุทรสาคร

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 865 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน ตำบลคลองมะเดื่อ อำเภอกระทุ่มแบน สมุทรสาคร แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 799 รายการ (0.10 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน ตำบลคลองมะเดื่อ อำเภอกระทุ่มแบน สมุทรสาคร ขายที่ดิน ตำบลคลองมะเดื่อ อำเภอกระทุ่มแบน สมุทรสาคร บ้าน ตำบลคลองมะเดื่อ อำเภอกระทุ่มแบน สมุทรสาคร ขายบ้าน ตำบลคลองมะเดื่อ อำเภอกระทุ่มแบน สมุทรสาคร
S374 ด่วนขายที่ดินพร้อมสำนักงานและคลังสินค้า ขนาด 18-3-86 ตรว. การเดินทางสะดวกสบาย คลองมะเดื่อ สมุทรสาคร
S374 ขายที่ดิน ขนาด 18 ไร่กว่า พร้อมสำนักงานและคลังสินค้า ขายต่ำกว่าราคาประเมิน ติดถนนเศรษฐกิจ1 ตำบล คลองมะเดื่อ สมุทครสาคร ขายที่ดิน 18 ไร่ 3 งาน 86 ตารางวา ติดถนนเศรษฐกิจ 1 หน้ากว้างประมาณ 23 เม...
ขายบ้านและที่ดิน สมุทรสาคร | 2021-12-23 11:39:38 | เข้าชม 516 ครั้ง
โกดังขนาดใหญ่ อำเภอกระทุ่มแบน สมุทรสาคร
โกดังขนาดใหญ่ให้เช่า อำเภอกระทุ่มแบน สมุทรสาคร พื้นที่ 4,000ตรม. ติดต่อคุณ สมศักดิ์ Tel: 0982686161 (รหัสประกาศ bG21) Line ID 0982686161 ราคาเช่า120บาทต่อตารางเมตร สัญญาขั้นต่ำ1ปี ประกัน2เด...
ขายบ้านและที่ดิน สมุทรสาคร | 2021-12-22 06:18:03 | เข้าชม 227 ครั้ง
โกดังขนาดใหญ่ อำเภอกระทุ่มแบน สมุทรสาคร
S374 ขายที่ดิน ขนาด 18-3-86 ตรว. พร้อมสำนักงานและคลังสินค้า การเดินทางสะดวกสบาย คลองมะเดื่อ สมุทรสาคร
ขายที่ดิน สมุทรสาคร | 2021-12-17 10:38:04 | เข้าชม 254 ครั้ง
ขายที่ดินทำเลทอง สมุทรสาคร ราคารวม3,261,360
ที่ดินเนื้อที่ 0-1-52.4 ไร่ ซอยเพชรเกษม 91 22.4 ม. สถานที่ใกล้เคียง สำนักงานเทศบาลนครอ้อมน้อย โรงเรียนวัดอ้อมน้อย ราคารวม 3,261,360...
ขายที่ดิน สมุทรสาคร | 2021-12-14 14:07:31 | เข้าชม 346 ครั้ง
ขายที่ดินทำเลทอง สมุทรสาคร ราคารวม3,261,360
ให้เช่าโกดัง ถนนเศรษฐกิจ กระทุ่มแบน สมุทรสาคร
รหัสC4341 ให้เช่าโกดัง ขนาด 1,440 ตารางเมตร ถนนเศรษฐกิจ กระทุ่มแบน สมุทรสาคร **ให้เช่า** ราคาเช่า 158,400 บาท ( 110บาท/ตารางเมตร ) โทร : 095-823 9789 คิท Line : kitty.789 โทร : 091-782 8924...
ขายบ้านและที่ดิน สมุทรสาคร | 2021-11-30 19:21:30 | เข้าชม 232 ครั้ง
ให้เช่าโกดัง ถนนเศรษฐกิจ กระทุ่มแบน สมุทรสาคร
ขาย ที่ดินวัดคลองมะเดื่อ กระทุ่มแบน 17ไร่ 6 ลบ.
vายที่ดิน 17 ไร่ ซอยวัดคลองมะเดื่อ สมุทรสาคร ไร่ล่ะ 6.5 ล้านบาท ขายที่ดินสวยๆ 17ไร่ ในซอยวัดคลองมะเดื่อ ห่างจากถนนเศรษฐกิจ 800เมตร หน้ากว้างติดถนนซอยประมาณ 90 เมตร ลึกเข้าไปประมาณ 240 เมตร ท...
ขายที่ดิน สมุทรสาคร | 2021-11-27 06:50:58 | เข้าชม 499 ครั้ง
ขาย ที่ดินวัดคลองมะเดื่อ กระทุ่มแบน 17ไร่  6 ลบ.
ขาย ที่ดินวัดคลองมะเดื่อ กระทุ่มแบน 17ไร่ 6 ลบ.
ขายที่ดิน สมุทรสาคร | 2021-11-23 14:28:30 | เข้าชม 126 ครั้ง
ขาย ที่ดินวัดคลองมะเดื่อ กระทุ่มแบน 17ไร่  6 ลบ.
ให้เช่าโกดัง กระทุ่มแบน คลองมะเดื่อ สมุทรสาคร
รหัสC4234 ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ สร้างใหม่ยังไม่เคยใช้งาน กระทุ่มแบน คลองมะเดื่อ สมุทรสาคร **ให้เช่า** ราคาเช่า 100,000 บาท/เดือน ( มัดจำ 2 ล่วงหน้า 1 ) โทร : 095-823 9789 คิท Line : kitty.78...
ขายบ้านและที่ดิน สมุทรสาคร | 2021-11-06 15:47:01 | เข้าชม 155 ครั้ง
ให้เช่าโกดัง กระทุ่มแบน คลองมะเดื่อ สมุทรสาคร
ให้เช่าโรงงาน พื้นที่สีชมพู มีใบรง.4 พื้นที่1,600 ตร.ม. มหาชัย สมุทรสาค
ให้เช่าโรงงาน พื้นที่สีชมพู มีใบรง.4 พื้นที่1,600 ตร.ม. มหาชัย สมุทรสาคร (W06-77-1021) รายละเอียด W06-77-1021 - พื้นที่ใช้สอย 1,600 ตร.ม. - โกดังขนาด กว้าง 36 เมตร ยาว 42 เมตร - มีใบ ร.ง 4 -...