โฆษณาขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร
ประกาศขายบ้านและที่ดิน แขวงหนองบอน อำเภอประเวศ กรุงเทพมหานคร
แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน
ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 2,761 รายการ (-0.69 วินาที)
ที่ดิน แขวงหนองบอน อำเภอประเวศ กรุงเทพมหานคร ขายที่ดิน แขวงหนองบอน อำเภอประเวศ กรุงเทพมหานคร บ้าน แขวงหนองบอน อำเภอประเวศ กรุงเทพมหานคร ขายบ้าน แขวงหนองบอน อำเภอประเวศ กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดิน หนองบอน กรุงเทพ 0-2-68.5 ไร่
Reference : P56LA2105051 ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ในซอยอุดมสุข 53 ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีเหลืองสถานีศรีอุดม ขนาดที่ดิน 268 ตร.วา ราคาขายต่อตร.วา ตร.วาละ 160,000 บาท ราคาขายรวม 42,880,000 บาท...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร |
2021-06-23 10:09:24 |
เข้าชม 89 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว เดอะเซนโทร ศรีนครินทร์-บางนา
ขายบ้านเดี่ยว เดอะเซนโทร ศรีนครินทร์-บางนา ที่ดินขนาด 64.6 ตร.ว. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 2 ที่จอดรถ ทำเลดีมาก ริมถนนเฉลิมพระเกียรติ ใกล้เมกาบางนา สวนหลวง ร.9 พาราไดซ์พาร์ค ซีคอนศรีนครินทร์...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร |
2021-06-22 13:36:28 |
เข้าชม 73 ครั้ง
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น Plus City Park สวนหลวง
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น พร้อมเฟอร์นิเจอร์ Built-in บางส่วน ตกแต่งสวย ใกล้สวนหลวง ร.9 ราคา 7.3 ล้านบาท ถนนเฉลิมพระเกียรติ รายละเอียด : เนื้อที่ 33 ตร.วา พื้นที่ใช้สอย 180 ตร.ม. 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ที...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร |
2021-06-21 16:57:24 |
เข้าชม 301 ครั้ง
ให้เช่าทาวน์โฮม 3ชั้น ถนนศรีนครินทร์
รหัสPP302 ให้เช่าทาวน์โฮม 3ชั้น หมู่บ้าน บ้านกลางเมือง S-Sense ถนนศรีนครินทร์ พร้อมอยู่ **ให้เช่า** ราคาเช่า 25,000 บาท/เดือน ( มัดจำ2 ล่วงหน้า1 ) **ไม่รับสัตว์เลี้ยง** โทร : 0932482439 ปุย L...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร |
2021-06-20 18:15:25 |
เข้าชม 101 ครั้ง
โครงการเซนโทร ศรีนครินทร์-บางนา
HS461ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น เนื้อที่ 52 ตารางวา 3 ห้องนอน ใกล้สวนหลวง ร.9 โครงการเซนโทร ศรีนครินทร์-บางนา *** บ้านใหม่มาก นใจติดต่อ คุณสามารถ 0918070863,0800569475 ID line : samart863 เนื้อที่ ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร |
2021-06-14 12:53:47 |
เข้าชม 242 ครั้ง