โฆษณาขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม
849
ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม
1000
ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม
1000
ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม
1000
ครั้ง
ประกาศขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน
ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 337,529 รายการ (-0.15 วินาที)
ที่ดิน กรุงเทพมหานคร ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร บ้าน กรุงเทพมหานคร ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร
P2187 ให้เช่า บ้านเดี่ยว สุทธิสาร ลาดพร้าว ถนนสุทธิสารวินิจฉัย
ให้เช่า บ้านเดี่ยว 2 ชั้น สุทธิสาร ลาดพร้าว รัชดา ห้วยขวาง ถนนสุทธิสารวินิจฉัย ซอยพิบูลย์อุปถัมภ์ เหมาะสำหรับอยู่อาศัย ทำโฮมออฟฟิศ ใกล้MRTสุทธิสาร รัชดา ลาดพร้าว ห้วยขวาง ***พร้อมอยู่มีนาคม 2569*** ...
ขาย
บ้าน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 16:38:52 | เข้าชม
25
ครั้ง
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น 16วา ย่านพระราม 2 ซอย 48 ตกแต่งใหม่
ZTK289 ปลุกศักยภาพธุรกิจ อาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น ทำเลทองย่านพระราม 2 ซอย 48 ตกแต่งใหม่ พร้อมเริ่มต้นทันที เปิดโอกาสทางธุรกิจ อาคารพาณิชย์ที่ผ่านการปรับปรุงใหม่ พร้อมเปลี่ยนเป็นออฟฟิศหรือสำนักงานใน...
ขาย
บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 16:34:54 | เข้าชม
36
ครั้ง
P2188 ให้เช่า บ้านเดี่ยว โชคชัย 4 ซอย76 ลาดพร้าว วังหิน เสนานิคม
ให้เช่า บ้านเดี่ยว โชคชัย 4 ซอย76 ลาดพร้าว วังหิน เสนานิคม ใกล้ MRT โชคชัย 4 เดินทางสะดวกมาก เหมาะทำโฮมออฟฟิศ แหล่งชุมชนใกล้ของกิน ราคาเช่า 40,000 บาท / เดือน ( สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ประกัน 3 เดือน ล่ว...
ขาย
บ้าน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 16:31:19 | เข้าชม
22
ครั้ง
Showrooms 6คูหา เดอะ แบงค็อก สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ 200ม. 822ตร.
ใกล้ BTS สุรศักดิ์ 200ม. เซ็นทรัล บางรัก 550 ม. 160ตร.วา 822ตร.ม. Showrooms 6คูหา เดอะ แบงค็อก สาทร โกดังให้เช่า 2นอน 4ห้องน้ำ รีโนเวทใหม่ ใจกลางสาทร เดินทางสะดวก เหมาะคลังสินค้าและธุรกิจ พร้อมพื้...
ขาย
บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 16:30:00 | เข้าชม
23
ครั้ง
ขายที่ดินแปลงสวยถมแล้ว 265 ตารางวา สิรินธรซอย 2 แยก 11
ZTK274 ที่ดินแปลงสวย ทำเลศักยภาพสูง ย่านสิรินธร เป็นเจ้าของที่ดินขนาด 265 ตารางวา ในทำเลที่หาได้ยากยิ่ง บนถนนสิรินธรซอย 2 แยก 11 ที่ดินถมแล้วพร้อมสำหรับการพัฒนา ติดถนนคอนกรีต ด้วยหน้ากว้างถึง 43 ...
ขาย
ที่ดิน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 16:28:23 | เข้าชม
37
ครั้ง
จองด่วน ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษาวิลล์ พหลโยธิน - รามอินทรา ต่อเติมเต็ม
รหัสทรัพย์ 5771 ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษาวิลล์ พหลโยธิน - รามอินทรา 5 แยก 18 ต่อเติมครัว หลังคาหน้าบ้าน บ้านตรงข้ามสโมสร ที่ตั้ง : ซอยรามอินทรา 5 แยก 18 ถนนรามอินทรา แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร 102...
ขาย
บ้าน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 16:27:39 | เข้าชม
23
ครั้ง
โกดังให้เช่า 2นอน BTS สุรศักดิ์ 200 Showrooms 6คูหา แบงค็อก สาทร
Showrooms 6คูหา เดอะ แบงค็อก สาทร โกดังให้เช่า 2นอน 4ห้องน้ำ ใกล้ BTS สุรศักดิ์ 200ม. และ เซ็นทรัล บางรัก 550 ม. 160ตร.วา 822ตร.ม. รีโนเวทใหม่ ใจกลางสาทร เดินทางสะดวก เหมาะคลังสินค้าและธุรกิจ พร้อม...
ขาย
บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 16:23:25 | เข้าชม
21
ครั้ง
ซาฟารีเวิลด์ 900ม. 3น้ำ คฤหาสน์ 3นอน 70 ตร.ว. สาธิตพัฒนา 700ม.
คฤหาสน์ บ้านเดี่ยวให้เช่า 3นอน 3น้ำ. 70 ตร.ว. โรงเรียนสาธิตพัฒนา 700ม. ซาฟารีเวิลด์ 900ม. 280 ตร.ม. 2ชั้น เฟอร์นิเจอร์ครบ 5แอร์ทั้งหลัง พื้นที่กว้าง จอดรถได้หลายคัน บรรยากาศเงียบสงบ เหมาะสำหรับครอบครั...
ขาย
บ้าน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 16:16:48 | เข้าชม
59
ครั้ง
ขายอาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น 16วา ทำเลทองย่านพุทธบูชา 39 ใกล้แยกวัดโอ
ZTK292 ขายอาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น ทำเลทองย่านพุทธบูชา 39 ใกล้แยกวัดโอภาสี พร้อมเข้าอยู่ เหมาะทั้งอยู่อาศัยและทำธุรกิจในทำเลศักยภาพสูงที่เชื่อมต่อได้หลายเส้นทาง อาคารพาณิชย์หลังนี้ตั้งอยู่ในซอยที่การเ...
ขาย
บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 16:15:37 | เข้าชม
54
ครั้ง
P2190 ให้เช่า โฮมออฟฟิศ ทาวน์อินทาวน์ ถนนศรีวรา เลียบด่วน
ให้เช่า โฮมออฟฟิศ ทาวน์อินทาวน์ ถนนศรีวรา เลียบด่วน ใกล้เอกมัย ทองหล่อ เขตวังทองหลาง แหล่งชุมชนหาของกินสะดวกสบาย *** ราคาเช่า 35,000 บาท/เดือน ประกัน 2 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน สัญญา 1 ปี *** ราคา...
ขาย
บ้าน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 16:13:48 | เข้าชม
19
ครั้ง
บ้านเดี่ยวให้เช่า 3นอน 70 ตร สาธิตพัฒนา700ม ซาฟารีเวิลด์ คฤหาสน
โรงเรียนสาธิตพัฒนา 700ม. ซาฟารีเวิลด์ 900ม. คฤหาสน์ บ้านเดี่ยวให้เช่า 3นอน 3น้ำ. 70 ตร.ว. 280 ตร.ม. 2ชั้น เฟอร์นิเจอร์ครบ 5แอร์ทั้งหลัง พื้นที่กว้าง จอดรถได้หลายคัน บรรยากาศเงียบสงบ เหมาะสำหรับครอบค...
ขาย
บ้าน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 16:10:19 | เข้าชม
46
ครั้ง
MRTเศรษฐบุตรบำเพ็ญ 300 ม. รามอินทรา115 ทาวน์เฮาส์ 3นอน หลังมุม 30
MRTเศรษฐบุตรบำเพ็ญ 300 ม. ทาวน์เฮาส์ 3นอน 2น้ำ หลังมุม 30ตร.ว. 210ตร.ม. 2-3 คัน รีโนเวทใหม่ โรงพยาบาลสินแพทย์เสรีรักษ์ ภายใน 1 กม.ทำเลรามอินทรา115–121 ใกล้ MRT สายสีชมพู และตลาดมีนบุรี เหมาะอยู่อาศั...
ขาย
บ้าน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 16:08:14 | เข้าชม
38
ครั้ง
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 60 ตรว. 3 นอน 5 ที่จอดรถ โชคชัย4 ซอย 76
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 60 ตรว. 3 นอน 5 ที่จอดรถ โชคชัย4 ซอย 76 เหมาะอยู่อาศัยและทำโฮมออฟฟิศ *** ราคาเช่า 40,000 บาท / เดือน ติดต่อ:: ชยา โทร/ID Line:: 0942823961 Link Line:: https://line.me/...
ขาย
บ้าน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 16:06:31 | เข้าชม
35
ครั้ง
สินแพทย์เสรี รามอินทรา115 MRTเศรษฐบุตร ทาวน์เฮาส์ 3นอน หลังมุม30ต
รีโนเวทใหม่ สินแพทย์เสรีรักษ์ ภายใน 1 กม MRTเศรษฐบุตรบำเพ็ญ 300 ม. ทาวน์เฮาส์ 3นอน 2น้ำ หลังมุม 30ตร.ว. 210ตร.ม. 2-3 คัน .ทำเลรามอินทรา115–121 ใกล้ MRT สายสีชมพู และตลาดมีนบุรี เหมาะอยู่อาศัยหรือออฟ...
ขาย
บ้าน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 16:00:52 | เข้าชม
52
ครั้ง
P2191 ให้เช่า ขาย สำนักงาน โครงการบิซ แกลเลอเรีย นวลจันทร์ 26
ให้เช่า ขาย สำนักงาน 3 หลัง พื้นที่รวม 1700 ตรม. โครงการบิซ แกลเลอเรีย Biz Galleria ซอยนวลจันทร์ 26 เกษตรนวมินทร์ เลียบด่วน *** ราคาเช่า 75,000 บาท/คูหา /เดือน ประกัน 3 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน ส...
ขาย
บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 15:58:54 | เข้าชม
25
ครั้ง
เขตบางแค 300ม.ถูก MRTหลักสอง โกดังหลังมุม กัลปพฤกษ์ กาญจนา120ตร.ม
ถูกที่สุด MRT หลักสอง 2 กม.สำนักงานเขตบางแค 300 ม.ให้เช่าโกดังหลังมุม 1 นอน 1 น้ำ กัลปพฤกษ์ตัดกับถนนกาญจนาภิเษก พื้นที่ใช้สอย 30 ตร.วา. 120 ตร.ม.19,999 B-M.โกดังเชิงพาณิชย์ ทำเลบางแค เพชรเกษม เหมาะเ...
ขาย
บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 15:50:34 | เข้าชม
32
ครั้ง
ถูกที่สุด ให้เช่าโกดังหลังมุม กัลปพฤกษ์ กาญจนาภิเษก120 ตร.ม..เขตบ
ถูกที่สุด สำนักงานเขตบางแค 300 ม.MRT หลักสอง 2 กม.ให้เช่าโกดังหลังมุ 1 นอน 1 น้ำ กัลปพฤกษ์ตัดกับถนนกาญจนาภิเษก พื้นที่ใช้สอย 30 ตร.วา. 120 ตร.ม.19,998 B-M.โกดังเชิงพาณิชย์ ทำเลบางแค เพชรเกษม เหมาะเก็...
ขาย
บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 15:43:47 | เข้าชม
20
ครั้ง
P2192 ให้เช่าอาคารพาณิชย์ ซอยสวนมะลิ 3 ใกล้วัดสระเกศ ใกล้เยาวราช
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 6 ชั้น 2 คูหา รวมชั้นลอย และชั้นดาดฟ้า ซอยสวนมะลิ 3 ใกล้ รพ.กลาง ใกล้วัดสระเกศ ใกล้เยาวราช *** ราคาเช่า 70,000 บาท/เดือน ติดต่อ คุณช่อผกา โทร 0616198565 LINE 0616198565 สำรอง ...
ขาย
บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 15:42:30 | เข้าชม
67
ครั้ง
ขาย!! ที่ดินจัดสรร ชุมชนยิ้มสยาม ซอยกำแพงเพชร 6 แยก 7 (ขนาด 73 ตร.ว.) ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดงสถานีการเคหะ หลักสี่ กรุงเทพฯ
--- ราคาขาย : 1,990,000 บาท (27,260 บาท/ตร.ว.) --- ติดต่อ : คุณหงษ์ --- โทร : 094•251•5329 --- LINE : pps_w . แผนที่ Google Maps : https://maps.app.goo.gl/F67YiYAmqVUW9TvKA . รายละเอียด...
ขาย
ที่ดิน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 15:41:32 | เข้าชม
26
ครั้ง
ม.เทคโนโลยีมหานคร บิ๊กซี หนองจอกให้เช่าบ้าน 4 นอน 3 น้ำ ใกล้แม็ค
ให้เช่าบ้านโครงการคุณภาพ ฟังก์ชัน 4 นอน 3 น้ำ ม.เทคโนโลยีมหานคร บิ๊กซี หนองจอก 400 ม.ใกล้แม็คโคร หนองจอก 800 ม. พื้นที่ใช้สอย 50 ตร.วา. 200 ตร.ม. บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 22,999 B-M. ทำเลศักยภาพหนองจอก เห...
ขาย
บ้าน กรุงเทพมหานคร
| 2026-03-31 15:37:25 | เข้าชม
36
ครั้ง
«ก่อนหน้า
458
459
460
461
462
463
464
465
466
467
468
469
470
471
472
ถัดไป»
ค้นหา บ้านและที่ดิน
บ้านที่ดินตามภูมิภาค4>
ประกาศขายบ้านที่ดินรายอำเภอ
15
คลองสาน
27
คลองสามวา
15
คลองเตย
12
คันนายาว
15
จตุจักร
8
จอมทอง
27
ดอนเมือง
16
ดินแดง
3
ดุสิต
24
ตลิ่งชัน
22
ทวีวัฒนา
13
ทุ่งครุ
5
ธนบุรี
5
บางกอกน้อย
2
บางกอกใหญ่
38
บางกะปิ
63
บางขุนเทียน
7
บางคอแหลม
17
บางซื่อ
32
บางนา
26
บางบอน
7
บางพลัด
5
บางรัก
49
บางเขน
20
บางแค
33
บึงกุ่ม
5
ปทุมวัน
65
ประเวศ
1
ป้อมปราบศัตรูพ่าย
10
พญาไท
2
พระนคร
20
พระโขนง
22
ภาษีเจริญ
33
มีนบุรี
10
ยานนาวา
28
ราชเทวี
24
ราษฎร์บูรณะ
36
ลาดกระบัง
52
ลาดพร้าว
15
วังทองหลาง
7
วัฒนา
9
สวนหลวง
12
สะพานสูง
2
สัมพันธวงศ์
9
สาทร
40
สายไหม
23
หนองจอก
16
หนองแขม
8
หลักสี่
55
ห้วยขวาง
ประกาศขายบ้านที่ดินรายจังหวัด