ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน ชลบุรี
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินชลบุรี

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 853 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน ชลบุรี แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 32,286 รายการ (-0.19 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน ชลบุรี ขายที่ดิน ชลบุรี บ้าน ชลบุรี ขายบ้าน ชลบุรี
ขายที่ดินห้วยใหญ่เขาชีจรรย์พัทยามีสิ่งปลูกสร้างเป็นรีสอร์ทใกล้หาด
ขายที่ดินห้วยใหญ่เขาชีจรรย์พัทยา ที่ดินบางละมุงห้วยใหญ่ ที่ดินชลบุรี วิวสวย บรรยากาศดี ราคาดี ต.ห้วยใหญ่ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี รายละเอียด - ผังเมืองเป็นสีส้ม - มีสิ่งปลูกสร้างเป็นรีสอร์ท - เน...
ขายที่ดิน ชลบุรี | 2025-11-28 13:13:17 | เข้าชม 50 ครั้ง
ขายที่ถมแล้ว 60 ตรว.ใกล้จุดเชื่อมต่อ มอเตอร์เวย์สาย 7 อ.เมือง จ.ช
ขายที่ดิน 60 ตรว. ถมแล้ว อยู่ในซอยห้วยกะปิ 12 , 13 และ 16 ปากซอยเป็นที่ตั้งของ ห้างไทวัสดุ แปลงที่ดินอยู่ใกล้หมู่บ้าน ไลฟ์ อินเดอะการ์เด้นท์ (Life In The Garden) และอยู่ติดกับหมู่บ้าน บัลโคนี่ ( Balc...
ขายที่ดิน ชลบุรี | 2025-11-28 13:13:01 | เข้าชม 78 ครั้ง
ขายที่ถมแล้ว ขายถูก เนื้อที่ 200 ตรว. ต.ท่าข้าม อ.พนัสนิคม จ.ชล
ขายที่ถมแล้ว 200 ตารางวา รูปร่างสี่เหลี่ยมผืนผ้าสวย ที่ดินติดถนนซอยสาธารณะ มีน้ำประปาภูมิภาค ไฟฟ้าสามเฟส ผ่านหน้าแปลงที่ดิน พร้อมใช้ ถนนหน้าแปลงที่ดิน สามารถเชื่อมต่อไปยัง ถนนทางหลวงสายหลักได้หล...
ขายที่ดิน ชลบุรี | 2025-11-28 13:06:44 | เข้าชม 78 ครั้ง
ขายที่ถมแล้ว ขายถูก เนื้อที่  200  ตรว. ต.ท่าข้าม อ.พนัสนิคม จ.ชล
ขายที่บ่อปลา ติดคลอง 9 ไร่ ติดถนน ต.ท่าข้าม อ.พนัสนิคม จ.ชลบุรี
ขายที่บ่อปลา บ่อพร้อมใช้งาน เลี้ยงปลาได้เลย ไม่ต้องเสียค่าแมคโครเปิดบ่ออีก ติดคลอง ติดถนน ไฟฟ้า ประปา พร้อมใช้ เดินทางสะดวก ใกล้ถนนทางหลวง ราคาไร่ละ 6.5 แสนบาท ค่าโอนผู้ขายออกให้ทั้งหมด *...
ขายที่ดิน ชลบุรี | 2025-11-28 13:00:30 | เข้าชม 106 ครั้ง
บ้านเดี่ยวสยามธารามันตราชลบุรี-บ้านบึงบ้านพร้อมเข้าอยู่ ได้เลย
Vายและเช่า บ้านเดี่ยว-โครงการ-สยามธารามันตรา (ม้าทอง) ชลบุรี-บ้านบึง-saim-thara-muntra ทำเลติดถนนใหญ่ For rent =>> เดือนละ 45,000บาท - มัดจำ 2เดือน /ค่าเช่าล่วงหน้า1เดือน - สัญญาขั้นต่ำ1ปี For Sal...
ขายบ้าน ชลบุรี | 2025-11-28 12:58:14 | เข้าชม 67 ครั้ง
บ้านเดี่ยวสยามธารามันตรา (ม้าทอง) ชลบุรี-บ้านบึงบ้านพร้อมเข้าอยู่
ขายบ้าน ชลบุรี | 2025-11-28 12:49:49 | เข้าชม 83 ครั้ง
ขายกิจการ Guest House พัทยา ห่างริมหาดจอมเทียน เพียง 100 เมตร
ขายกิจการ Guest House พัทยา ห่างริมหาดจอมเทียน เพียง 100 เมตร ติดถนนวัดบุญกัญจนาราม (ซอยโรงแรมแกรนด์จอมเทียน) เนื้อที่ 33 ตารางวา 4 ชั้น 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ (ห้องน้ำในตัวทุกชั้น) ขาย 11,900,0...
ขายบ้านและที่ดิน ชลบุรี | 2025-11-28 11:53:48 | เข้าชม 79 ครั้ง
ขายที่ดินเปล่า สีม่วง ตำบลหนองขาม อำเภอศรีราชา จังหวัดชลบุรี ขนาด 1 ไร่ 99.9 ตารางวา
ขายที่ดินเปล่า ในตำบลหนองขาม อำเภอศรีราชา จังหวัดชลบุรี ขนาด 1 ไร่ 99.9 ตารางวา ราคา 6,700,000 บาท ที่ดินเปล่า เขตพื้นที่ สีม่วง หน้ากว้าง 17 เมตร ลึก 122 เมตร โดยประมาณ เข้า-ออกสะดวกได้หลาย...
ขายที่ดิน ชลบุรี | 2025-11-28 10:22:24 | เข้าชม 78 ครั้ง
ขายที่ดินเปล่า สีม่วง  ตำบลหนองขาม อำเภอศรีราชา จังหวัดชลบุรี ขนาด 1 ไร่ 99.9 ตารางวา
//ต่ำกว่าราคาประเมิน//ขาย (Apartment) อพาร์ทเม้นท์ (ใกล้อมตะนคร)
DSL-116 สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract) โทร: 065-586-9872 ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n Facebook: https://bit.ly/3vdegO8 Fanpage: https://bit.ly/488TrlD พิเศษ: รับซ...
ขายบ้านและที่ดิน ชลบุรี | 2025-11-28 10:10:56 | เข้าชม 60 ครั้ง
ขายด่วน ! บ้านเดี่ยวชั้นเดียว แปลงหัวมุม
F14C0128 ขายด่วน ! บ้านเดี่ยวชั้นเดียว แปลงหัวมุม ทำเลทอง ใจกลางสัตหีบ “แค่ที่ดินก็คุ้มแล้ว” ขนาดที่ดิน : 93 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย : 200 ตร.ม. มีพื้นที่เอนกประสงค์อีก 40 ตร.ว. ใช้ปลูกผักสวนครัวได...
ขายบ้าน ชลบุรี | 2025-11-28 05:45:49 | เข้าชม 134 ครั้ง
ขายด่วน ! บ้านเดี่ยวชั้นเดียว แปลงหัวมุม
ขายคอนโดมือสองบางละมุง เนทูเรซ่า อาร์ท ชลบุรี
รหัสทรัพย์ (Code ID) : PSC_01759 ราคา 1,506,600 บาท (ราคาต่อรองได้) ▸ เนื้อที่ - ตร.ว พื้นที่ใช้สอย 29.38 ตารางเมตร ▸ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ▸ 1 ที่จอดรถ คอนโดหันไปทางทิศ ...
ขายบ้านและที่ดิน ชลบุรี | 2025-11-28 00:30:39 | เข้าชม 70 ครั้ง
ขายคอนโดมือสองบางละมุง    เนทูเรซ่า อาร์ท ชลบุรี
ขายคอนโดมือสองศรีราชา โกลเด้น คอนโด แหลมฉบัง ชลบุรี
รหัสทรัพย์ (Code ID) : PSC_01783 ราคา 1,841,400 บาท (ราคาต่อรองได้) ▸ เนื้อที่ - ตร.ว พื้นที่ใช้สอย 31 ตารางเมตร ▸ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ▸ 1 ที่จอดรถ คอนโดหันไปทางทิศ ...
ขายบ้านและที่ดิน ชลบุรี | 2025-11-28 00:22:34 | เข้าชม 71 ครั้ง
ขายคอนโดมือสองศรีราชา   โกลเด้น คอนโด แหลมฉบัง ชลบุรี
ขายคอนโดมือสองบางละมุง ดิ อาร์ท เรสซิเด้นซ์ ชลบุรี
รหัสทรัพย์ (Code ID) : PSC_01779 ราคา 2,278,500 บาท (ราคาต่อรองได้) ▸ เนื้อที่ - ตร.ว พื้นที่ใช้สอย 49.39 ตารางเมตร ▸ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ▸ 1 ที่จอดรถ คอนโดหันไปทางทิศ ...
ขายบ้านและที่ดิน ชลบุรี | 2025-11-28 00:11:35 | เข้าชม 96 ครั้ง
ขายคอนโดมือสองบางละมุง    ดิ อาร์ท เรสซิเด้นซ์ ชลบุรี
บ้านเดี่ยวชั้นเดียว (Private Zone) หน้าบ้านไม่ชนกะใคร ถนนกว้างน่า
For Sale =>> บ้านเดี่ยวชั้นเดียว (Private Zone) หน้าบ้านไม่ชนกะใคร ถนนกว้างน่าอยู่ มีความเป็นส่วนตัวสูง ทำเลดีมาก ติดถนนเส้นหลัก ❤️‍????Sาคา 3,290,000บาท❤️‍???? จองวันนี้ ฟรีโอน..‼️ทันที รายละเอียด:...
ขายบ้าน ชลบุรี | 2025-11-27 21:22:01 | เข้าชม 94 ครั้ง
ให้เช่าตึก3ชั้น หนองซ้ำซาก-บ้านบึง ติดถนน มีที่จอดรถด้านหน้าได้หล
ให้เช่าตึก3ชั้น หนองซ้ำซาก-บ้านบึง ติดถนน มีที่จอดรถด้านหน้าได้หลายคัน * ให้เช่าเดือนละ 15,000บาท - มัดจำ 2เดือน / ค่าเช่าล่วงหน้า 1เดือน - สัญญาขั้นต่ำ 1ปี - จดทะเบียนบริษัทได้ เหมาะทำโฮมออฟฟิศ ...
ขายบ้านและที่ดิน ชลบุรี | 2025-11-27 21:12:00 | เข้าชม 105 ครั้ง
ให้เช่าบ้าน 2ชั้นดอนหัวฬ่อชลบุรี หมู่บ้านดอนเจริญวิลล่า
#ให้เช่าบ้าน 2ชั้นดอนหัวฬ่อชลบุรี ????หมู่บ้านดอนเจริญวิลล่า ✅เพียง 5000 บาท/เดือน ????ใกล้โรบินสันชลบุรี ????ใกล้แม็คโคร (อมะ) ????ใกล้แยกมอเตอร์เวย์ ????ใกล้นิคมอมตะเฟส 2 3 4 ????2 ห้องนอน 2...
ขายบ้าน ชลบุรี | 2025-11-27 19:34:50 | เข้าชม 81 ครั้ง
ให้เช่าบ้าน 2ชั้นดอนหัวฬ่อชลบุรี หมู่บ้านดอนเจริญวิลล่า
ขายที่ดินคลองกิ่วชลบุรี ขายที่ดิน 207-0-83 ไร่
#ขายที่ดินคลองกิ่วชลบุรี #ขายที่ดิน 207-0-83 ไร่ (รวมกัน 2 แปลง) ⭐ผังสีเหลือง ????ตำบลคลองกิ่ว เมืองชลบุรี ชลบุรี (มาบลำบิด) ✴️รายละเอียด✴️ ✅หน้ากว้างติดถนน331 385 เมตร. ✅ด้านข้างติดถนน ยาว 620...
ขายที่ดิน ชลบุรี | 2025-11-27 19:23:19 | เข้าชม 68 ครั้ง
ขายที่ดินคลองกิ่วชลบุรี ขายที่ดิน 207-0-83 ไร่
ให้เช่าโกดัง พานทอง – ชลบุรี พื้นที่ 1,000 ตร.ม.
#ให้เช่าโกดัง พานทอง – ชลบุรี ✴️พื้นที่ 1,000 ตร.ม. | ????พื้นที่สีเหลือง | รถเทรลเลอร์เข้าออกสะดวก ❇️โกดังเก็บสินค้าในทำเลพานทอง จังหวัดชลบุรี เหมาะสำหรับธุรกิจโลจิสติกส์ คลังสินค้า หรือโรงงานเบา...
ขายบ้านและที่ดิน ชลบุรี | 2025-11-27 19:12:55 | เข้าชม 68 ครั้ง
ให้เช่าโกดัง พานทอง – ชลบุรี พื้นที่ 1,000 ตร.ม.
ขายที่ดินศรีราชา100วา แถมบ้าน ใกล้วัดศรีรัตนาราม(บ่อหิน) ชลบุรี
สนใจทรัพย์นี้ติดต่อ =>> คุณนุ้ย 083-197-9826, 064-5464241 =>> Line Id : living-d LVS00407 : ขายถูกที่ดินศรีราชา 100 ตารางวา แถมบ้าน ซ.บ่อหิน-บ่อยาง ซ.12 ใกล้วัดศรีรัตนาราม(บ่อหิน) -ซอยเก้ากิโล...
ขายที่ดิน ชลบุรี | 2025-11-27 18:31:43 | เข้าชม 79 ครั้ง
ขายที่สีม่วงเข้ม 7 ไร่เศษ ต.มาบโป่ง อ.พานทอง จ.ชลบุรี
ขายที่ดิน 7 ไร่เศษ สำหรับสร้างโรงงาน , โกดัง มีไฟฟ้า 3 เฟส ประปา ผ่านหน้าแปลงที่ดิน พร้อมใช้ ถนนหน้าแปลงที่ดินกว้าง 8 เมตร ที่ดินถมไม่มาก ขายราคาไร่ละ 5 ล้านบาท ค่าโอนผู้ขายออกให้ทั้งหมด ...