ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน ภาคเหนือ
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินภาคเหนือ

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 860 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดินภาคเหนือ แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 42,449 รายการ (-0.26 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดินภาคเหนือ ขายที่ดินภาคเหนือ บ้านภาคเหนือ ขายบ้านภาคเหนือ
103เซ็นทรัลคอนโดมิเนียม เฟอร์นิเจอร์ครบ​ ใกล้นานาชาติUnity
ห้องใหม่ ขายเพียง 1.99 ล้าน 72 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ #103เซ็นทรัลคอนโดมิเนียม #เฟอร์นิเจอร์ครบ​ #ใกล้นานาชาติUnity ไป #สนามบิน เพียง 15 นาที #ซื้ออยู่เองหรือปล่อยเช่าได้ #หิ้วกระเป๋าพร้อมเข้าอยู่ ...
ขายบ้านและที่ดิน เชียงใหม่ | 2023-11-13 05:11:23 | เข้าชม 99 ครั้ง
103เซ็นทรัลคอนโดมิเนียม เฟอร์นิเจอร์ครบ​ ใกล้นานาชาติUnity
ขายบ้านเดี่ยวโครงการ สีวลีมีโชค เชียงใหม่ ใกล้โรงเรียนนานาชาติ NI
SW000593 ขายด่วนน บ้านเดี่ยว โครงการ สิวลี มีโชค โลเคชัน : สันผีเสื้อ เชียงใหม่ ขนาดที่ดิน : 88 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย : 176 ตารางเมตร ขนาดบ้าน : 2 ชั้น...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | 2023-11-13 02:08:58 | เข้าชม 121 ครั้ง
ขาย ที่ดินแบ่งขายติดลำเหมือง ห้วยทราย แม่ริม เชียงใหม่
ี่ขายที่ดินสวยแบ่งขายติดลำเหมือง น้ำดีตลอดทั้งปี บรรยากาศดี ธรรมชาติ มองเห็นวิวดอย วิวทุ่งนา พิกัด ตารางวาละ 10,000 บาท ทั้งหมดประมาณ 8 ไร่ สถานที่ใกล้เคียง Prem international school 3.5 กม. วั...
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | 2023-11-13 02:03:30 | เข้าชม 329 ครั้ง
ขาย ที่ดินแบ่งขายติดลำเหมือง  ห้วยทราย แม่ริม เชียงใหม่
ขายที่ดิน เชียงใหม่ แปลงสวย ทำเลดี ใกล้ประตูช้างเผือก
SW000595 ขายที่ดิน แปลงสวย ทำเลดี ใกล้ประตูช้างเผือก ติดถนนพระปกเกล้า พื้นที่ 940 ตารางวา ราคา 180 ล้าน โอนคนละครึ่ง สนใจติดต่อ Line @shoriasset(มี @ ด้วยนะคะ) https://lin.ee/TaMYx2l...
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | 2023-11-13 01:57:59 | เข้าชม 109 ครั้ง
ขายที่ดิน  เชียงใหม่ แปลงสวย ทำเลดี ใกล้ประตูช้างเผือก
ขายที่ติดน้ำห้วยแม่ขนิล ติดบ้านม่อนอิงสุข ใกล้อุทยานออบขาน
ติดต่อ Jingjai Realestate โทร. 080-695-6159 Line id: @jingjaiestate (ใส่@นำหน้าด้วยนะจ้า) ___________________________ ขายที่ติดน้ำห้วยแม่ขนิล ติดบ้านม่อนอิงสุข(ลงนิตยสารบ้านและสวน) @ ใกล้อุทยานอ...
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | 2023-11-13 01:57:06 | เข้าชม 238 ครั้ง
ขายที่ติดน้ำห้วยแม่ขนิล ติดบ้านม่อนอิงสุข ใกล้อุทยานออบขาน
ขาย โรงแรม เชียงใหม่ ใกล้ตลาดประตูเชียงใหม่
SW000596 ขาย โรงแรม เชียงใหม่ ใกล้ตลาดประตูเชียงใหม่ 209ตารางวา ห้องพักมี45ห้อง มีใบอนุญาตทำโรงแรม ถูกต้องตามกฏหมาย ที่จอดรถ : รถยนต์ 10 คัน : รถจักรยานยนต์​ 30 คัน ราคา 70 ล้าน...
ขายบ้านและที่ดิน เชียงใหม่ | 2023-11-13 01:52:35 | เข้าชม 238 ครั้ง
ขาย โรงแรม เชียงใหม่ ใกล้ตลาดประตูเชียงใหม่
ขายที่ดิน แม่เหียะ เชียงใหม่ แยกบิ๊กซีแม่เหียะทำเลดีมาก
SW000597 ขายที่ดิน แม่เหียะ เชียงใหม่ แยกบิ๊กซีแม่เหียะทำเลดีมาก พิกัด : ต.แม่เหียะ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ ขนาดที่ดิน : 100 ตารางวา หน้ากว้าง : 20 เมตร ราคาขาย 2.79 ล้านบาท ราคา...
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | 2023-11-13 01:47:13 | เข้าชม 66 ครั้ง
ขายที่ดิน แม่เหียะ เชียงใหม่ แยกบิ๊กซีแม่เหียะทำเลดีมาก
ขายกิจการรีสอร์ท ในตัวเมือง จ.น่าน ใกล้สนามบิน
สนใจมาเที่ยวชมโทร ติดต่อ นกได้หลายช่องทางนะคะ โทร. 06-3635-5651 (ไลน์เต็มค่ะ) โทร. 06-1494-9665 ไลน์ไอดี : @nyland789 (ไลน์คลิ๊กแล้วทักมาได้เลยค่ะ) https://line.me/R/ti/p/%40lso8480l __________...
ขายบ้านและที่ดิน น่าน | 2023-11-13 01:44:14 | เข้าชม 164 ครั้ง
ขายกิจการรีสอร์ท ในตัวเมือง จ.น่าน ใกล้สนามบิน
ขายตึกแถว 2 คูหา 3 ชั้น เชียงใหม่ ใกล้กาดเมืองใหม่ ราคาดี
SC000332 ขายตึกแถว 2 คูหา 3 ชั้น เชียงใหม่ ใกล้กาดเมืองใหม่ ราคาดี อยู่ห่างจากถนนใหญ่ 300 เมตร ขนาดที่ดิน : 41 ตารางวา หน้ากว้าง : 8 เมตร ความลึก : 15 เมตร ขนาดบ้...
ขายบ้านและที่ดิน เชียงใหม่ | 2023-11-13 01:41:46 | เข้าชม 118 ครั้ง
ขายตึกแถว 2 คูหา 3 ชั้น  เชียงใหม่ ใกล้กาดเมืองใหม่  ราคาดี
ขายคอนโดมิเนียม North 5 ในโครงการณ์ซีรีนเลค เชียงใหม่
Contact ติดต่อ : Tel. โช (Cho) 089-930-0550 ........................................................ คอนโดมิเนียม North 5 ในโครงการณ์ซีรีนเลค เชียงใหม่ บรรยากาศเลค เงียบสงบ ราคา : 2.29 ล้าน ร...
ขายบ้านและที่ดิน เชียงใหม่ | 2023-11-13 01:37:50 | เข้าชม 81 ครั้ง
ขายคอนโดมิเนียม North 5 ในโครงการณ์ซีรีนเลค เชียงใหม่
ขายบ้านชั้นครึ่งเล่นสเต็ป 3 Step ต.เวียงยอง อ.เมืองลำพูน
บ้านสถาปัตย์ BAAN SATAPAT Tel. 096-552-9935 ................................................. ขายบ้านชั้นครึ่งเล่นสเต็ป 3 Step ต.เวียงยอง อ.เมืองลำพูน ห่างจากตัวเมืองประมาณ 2 กิโลเมตร เนื้อที...
ขายบ้าน ลำพูน | 2023-11-13 01:31:29 | เข้าชม 183 ครั้ง
ขายบ้านชั้นครึ่งเล่นสเต็ป 3 Step ต.เวียงยอง อ.เมืองลำพูน
ขายบ้านเดี่ยว ในโครงการ บ้านริมน้ำ สันผีเสื้อ เชียงใหม่
SW000582 ขายบ้านเดี่ยว ในโครงการ บ้านริมน้ำ สันผีเสื้อ เชียงใหม่ ขนาดที่ดิน : 384 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย : 352 ตารางเมตร ขนาดบ้าน : 1 ชั้น ประเภทบ้าน : 3 ห้องน...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | 2023-11-12 18:48:59 | เข้าชม 232 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว ในโครงการ บ้านริมน้ำ สันผีเสื้อ เชียงใหม่
ขายที่ดิน 380 ตร.ว. อ.หางดง เชียงใหม่
ขายที่ดิน 380 ตร.ว. อ.หางดง เชียงใหม่ ราคา 4,940,000 บาท (13,000 บาท/ตร.ว.) รายละเอียด -เนื้อที่ 380 ตร.ว. -หน้ากว้างติดทางสาธารณะ 30 เมตร -เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย ร้านอาหาร กาแฟ จากตลาดสดเ...
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | 2023-11-12 18:32:57 | เข้าชม 76 ครั้ง
ขายที่ดิน 380 ตร.ว. อ.หางดง เชียงใหม่
ขายบ้านเดี่ยว ศุภาลัย พาร์ควิลล์ ช้างเผือก เชียงใหม่ ใกล้เมือง
SW000585 ขายบ้านเดี่ยว ศุภาลัย พาร์ควิลล์ ช้างเผือก เชียงใหม่ ใกล้เมือง ขนาดที่ดิน : 61 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย : 167 ตารางเมตร ขนาดบ้าน : 2 ชั้น ประเภทบ้าน : 3 ...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | 2023-11-12 18:31:41 | เข้าชม 184 ครั้ง
ให้เช่า บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน หนองจ๊อม เชียงใหม่
RW003509 ให้เช่าบ้านสวยพร้อมอยู่ 5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ โลเคชั่น : สันทราย หนองจ๊อม เชียงใหม่ ขนาดที่ดิน : 96 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย : 300 ตรม ขนาดบ้าน : 2 ชั้น ประเภทบ้าน : 5 ห้องนอน 6 ห้องน้...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | 2023-11-12 18:10:02 | เข้าชม 114 ครั้ง
ให้เช่า บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน หนองจ๊อม เชียงใหม่
ขายบ้าน บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน หมู่บ้านนครพิงค์ หนองจ๊อม เชียงใหม่
SW000589 ขายบ้านสวยพร้อมอยู่ 5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ โลเคชั่น : สันทราย หนองจ๊อม เชียงใหม่ ขนาดที่ดิน : 96 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย : 300 ตรม ขนาดบ้าน : 2 ชั้น ประเภทบ้าน : 5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ ...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | 2023-11-12 18:04:26 | เข้าชม 106 ครั้ง
ให้เช่า บ้านเดี่ยว ศุภาลัย พาร์ควิลล์ ช้างเผือก เชียงใหม่ ใกล้เมื
RW003508 ให้เช่า บ้านเดี่ยว ศุภาลัย พาร์ควิลล์ ช้างเผือก เชียงใหม่ ใกล้เมือง ขนาดที่ดิน : 59.7 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย : 157 ตารางเมตร ขนาดบ้าน : 2 ชั้น ประเภทบ้าน ...