ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน ภาคอีสาน
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินภาคอีสาน

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 856 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดินภาคอีสาน แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 17,303 รายการ (0.14 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดินภาคอีสาน ขายที่ดินภาคอีสาน บ้านภาคอีสาน ขายบ้านภาคอีสาน
ขายที่ดินติดทางเลี่ยงเมือง จ. ขอนแก่น - อุดร เนื้อที่ 49 ไร่
ขายที่ดินติดทางเลี่ยงเมือง จ. ขอนแก่น - อุดร เนื้อที่ 49 ไร่ ราคาไร่ละ 3 ล้าน หน้ากว้างติดถนน 189 เมตร ความลึก ความลึก 200 เมตร + ห่างตัวเมืองขอนแก่น ประมาณ 15 นาที ห่างสนามบินขอนแก่น ปร...
ขายที่ดิน ขอนแก่น | 2021-05-11 21:50:14 | เข้าชม 536 ครั้ง
ขายที่ดินติดทางเลี่ยงเมือง จ. ขอนแก่น - อุดร  เนื้อที่ 49 ไร่
ขาย ที่ดิน ขายที่ดินอำเภอเพ็ญเนื้อที่10ไร่2งาน67ตรว. ที่ดินอำเภอเพ็ญ 8 ไร่ 2 งาน 67 ตร.วา ราคาต่อรองได้
ขาย ที่ดิน ขายที่ดินอำเภอเพ็ญเนื้อที่10ไร่2งาน67ตรว. ที่ดินอำเภอเพ็ญ 8 ไร่ 2 งาน 67 ตร.วาราคาต่อรองได้ :: จุดเด่น :: ที่ดิน ดินดีเหมาะทำเกษตร หรือสร้างบ้าน ทำนาทำไร่หรือซื้อเพื่อลงทุน :: รายละเ...
ขายที่ดิน อุดรธานี | 2021-05-11 13:56:28 | เข้าชม 690 ครั้ง
ขายบ้านสวยและใหม่มาก โครงการหมู่บ้านบียอนด์ สุรนารายณ์-จอหอ อ.เมืองนครราชสีมา จ.นครราชสีมา
ขายบ้านสวยและใหม่มาก โครงการหมู่บ้านบียอนด์ สุรนารายณ์-จอหอ อ.เมืองนครราชสีมา จ.นครราชสีมา ที่ตั้ง : โครงการหมู่บ้านบียอนด์ สุรนารายณ์-จอหอ ถ. สุรนารายณ์ ซ.6 ต. จอหอ อ.เมืองนครราชสีมา จ.นครราชสีมา ...
ขายบ้าน นครราชสีมา | 2021-05-11 13:54:38 | เข้าชม 265 ครั้ง
ขายบ้าน ต.หัวทะเล จ.นครราชสีมา(AOL-F63-2105003862)
ขายบ้านใหม่พร้อมที่ดิน ต.หัวทะเล จ.นครราชสีมา (AOL-F63-2105003862) รายละเอียดเพิ่มเติม - บ้านสร้างใหม่ จำนวน 2 ชั้น บนเนื้อที่ดิน 1 ไร่ - ขนาด 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว - พ...
ขายบ้าน นครราชสีมา | 2021-05-11 12:34:37 | เข้าชม 643 ครั้ง
ขายบ้าน ต.หัวทะเล จ.นครราชสีมา(AOL-F63-2105003862)
ขายที่ดิน บึงทับช้าง200ตร.วา(AOL-F63-2105003855)
ขายที่ดินเปล่า ราคาถูกมาก บึงทับช้าง 200 ตร.วา จากถนนใหญ่บายพาสแค่ 50 เมตร (AOL-F63-2105003855) รายละเอียดเพิ่มเติม - ที่ดินเปล่า ขนาด 200 ตารางวา หน้ากว้าง 37 เมตร - เหมาะสำหรับสร้าง อาคารพาณิ...
ขายที่ดิน นครราชสีมา | 2021-05-11 11:08:26 | เข้าชม 233 ครั้ง
ขายที่ดิน บึงทับช้าง200ตร.วา(AOL-F63-2105003855)
ขายที่ดินแปลงสวย 2-0-95 ไร่ ติดถนน
ขายที่ดินแปลงสวย 2-0-95 ไร่ ติดถนน ทำเลดี มีไฟฟ้าผ่าน น้ำบาดาลใช้ เดินทางสะดวก ใกล้แม่น้ำเหือง ในอำเภอท่าลี่ เลย ราคา 1,000,000 บาท ขนาด 2 ไร่ 95 ตารางวา ที่ตั้ง ต.หนองผือ อ.ท่าลี่ จ.เลย ...
ขายที่ดิน เลย | 2021-05-11 11:06:31 | เข้าชม 415 ครั้ง
ขายที่ดินแปลงสวย 2-0-95 ไร่ ติดถนน
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 28 ตร.ว หมู่บ้านเมืองประชา ถนนมิตรภาพ ใกล้ โลตัสเอ็กซ์ตร้า มหาวิทยาลัยขอนแก่น
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 28 ตร.ว หมู่บ้านเมืองประชา ถนนมิตรภาพ ใกล้ โลตัสเอ็กซ์ตร้า มหาวิทยาลัยขอนแก่น เนื้อที่ 28 ตารางวา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องโถงใหญ่ (รับแขก/นั่งเล่น/ทานข้าว) 1 ห้องเก็บขอ...
ขายบ้าน ขอนแก่น | 2021-05-11 09:41:16 | เข้าชม 1332 ครั้ง
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น  28 ตร.ว หมู่บ้านเมืองประชา ถนนมิตรภาพ ใกล้ โลตัสเอ็กซ์ตร้า  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
ประกาศทรัพย์น่าลงทุน อ.โคกโพธิ์ไชย จ.ขอนแก่น
ขายที่ดิน ทำเลดี วิวสวย ต.บ้านโคก อ.โคกโพธิ์ไชย จ.ขอนแก่น เอกสารสิทธิ์โฉนดครุฑแดง มี 2 แปลง 2 โฉนด คือ ฉ.11278 เนื้อที่ 100 วา ขาย 80000 บาท ฉ.11277 เนื้อที่ 395 วา ขาย 350000 บาท โปรโมช...
ขายที่ดิน ขอนแก่น | 2021-05-11 02:02:53 | เข้าชม 326 ครั้ง
ประกาศทรัพย์น่าลงทุน  อ.โคกโพธิ์ไชย จ.ขอนแก่น
ที่ดินติดถนนหน้ากว้างราคาถูกสุดๆ
✳️คุณกำลังมองหาที่ดินสวยๆเพื่อลงทุนอยู่ใช่ไหม???ที่ดินจัดสรร ,ที่ดินในตัวอำเภอเมือง,แหล่งชุมชน? ...
ขายที่ดิน สุรินทร์ | 2021-05-10 21:12:49 | เข้าชม 599 ครั้ง
ที่ดินติดถนนหน้ากว้างราคาถูกสุดๆ
ขายที่ดินทำเลดี ติดถนนใหญ่ สาย 201 ชัยภูมิ-สี่คิ้ว
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร 062 892 9446 คุณเมย์ .................................................... #ขายที่ดินติดถนนชัยภูมิสี่คิ้ว ขายที่ดินทำเลดี ติดถนนใหญ่ สาย 201 ชัยภูมิ-สี่คิ้ว อ.ด่านข...
ขายที่ดิน นครราชสีมา | 2021-05-10 19:37:12 | เข้าชม 926 ครั้ง
ขายที่ดินทำเลดี ติดถนนใหญ่ สาย 201 ชัยภูมิ-สี่คิ้ว
ขายร้านอาหาร อาวล์ แคสเทิล เมืองขอนแก่น ตกแต่งคล้ายปราสาทในเทพนิยาย ถนนมะลิวัลย์
. ขายร้านอาหารหรู Owl castle ขอนแก่น ราคา 25 ล้านบาท ขนาดพื้นที่รวม 108 ตร.ว. ร้านอาหารตกแต่งคล้ายปราสาทในเทพนิยาย ติดต่อ คุณโหน่ง 094 443 6226 หรือติดต่อ บริษัท วีอาร์โกลบอล พร็อพเพอร์ตี้ VR Glob...
ขายบ้านและที่ดิน ขอนแก่น | 2021-05-10 19:09:55 | เข้าชม 165 ครั้ง
ขายที่ดิน ต.นาเมือง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด
ขายที่ดิน ต.นาเมือง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด ราคา : ขาย 750,000 บาท ประเภท : ที่ดินเปล่า สถานที่ตั้ง : ต.นาเมือง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด 45120 ขนาดพื้นที่ : 1 ไร่ 1 งาน 0.5 ตารางวา รายละเอียดเพิ่มเ...
ขายที่ดิน ร้อยเอ็ด | 2021-05-10 15:02:59 | เข้าชม 393 ครั้ง
ขายที่ดิน ต.นาเมือง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด
#ขายบ้านถูกและ​ดี | หลัง​ DOHOME หัวทะเล หนองบัวศาลา 50 วา.| น่าอยู่ ,น่าลงทุน | เมืองนครราชสีมา
#ขายบ้านถูกและ​ดี | หลัง​ DOHOME หัวทะเล หนองบัวศาลา 50 วา.| น่าอยู่ ,น่าลงทุน | เมืองนครราชสีมา โลเคชั่น : 14.941667, 102.153278 https://goo.gl/maps/KB7Qi5ahVGyvf7C89 ✓ ติดถนนเลี่ยงเมืองสาย...
ขายบ้าน นครราชสีมา | 2021-05-10 13:29:47 | เข้าชม 219 ครั้ง
#ขายบ้านถูกและ​ดี | หลัง​  DOHOME หัวทะเล  หนองบัวศาลา 50 วา.| น่าอยู่ ,น่าลงทุน | เมืองนครราชสีมา
ที่ดิน 3 ไร่ 2 งาน 36 ตารางวา นครพนม
ที่ดิน (ที่นา) เนื้อที่ 3 ไร่ 2 งาน 36 ตารางวา อยู่ปากทางบ้านดงต้อง ที่ดินติดถนน 2 ด้าน ติดถนนหลวงหมายเลจ 212 นครพนม-มุกดาหาร (ถนนชยางกูร) เดินทางจากตัวเมืองนครพนม ประมาณ 25 นาที ที่ดินติดถนนห...
ขายที่ดิน นครพนม | 2021-05-10 11:40:11 | เข้าชม 615 ครั้ง
ที่ดิน 3 ไร่ 2 งาน 36 ตารางวา นครพนม

...
ขายที่ดิน นครราชสีมา | 2021-05-09 15:50:50 | เข้าชม 374 ครั้ง
ขายที่ดินเปล่า 7 ไร่ นาจำปา หมู่ที่ 6 งิ้วงาม อ.ดอนจาน จ.กาฬสินธ์ุ
‼️ ขายที่ดินเปล่า 7 ไร่ นาจำปา หมู่ที่ 6 งิ้วงาม อ.ดอนจาน จ.กาฬสินธ์ุ ห่างจาก อำเภอดอนจาน 5 กิโล ไฟฟ้า น้ำปะปา ผ่าน ‼️ ล้อมรั้วลวดหนามแล้ว เหมาสำหรับทำบ้านสวนผสม ทำฟาร์ม ทำเกษตรผสมผสาน ทำร้านคา...
ขายที่ดิน กาฬสินธุ์ | 2021-05-09 11:45:42 | เข้าชม 594 ครั้ง
ขาย ที่ดิน ขายที่ดิน จ.หนองคาย ที่ดินท่ามะเฟืองท่าบ่อ 1 ไร่ 86 ตร.วา สร้างบ้านทำการเกษร
ขาย ที่ดิน ขายที่ดิน จ.หนองคาย ที่ดินท่ามะเฟืองท่าบ่อ 1 ไร่ 86 ตร.วาสร้างบ้านทำการเกษร :: จุดเด่น :: ดินดี เหมาะเพราะปลูกหรือจะสร้างบ้าน :: รายละเอียดที่ดิน :: - ขนาด 1 ไร่ 86 ตรว ขาย...
ขายที่ดิน หนองคาย | 2021-05-08 22:00:47 | เข้าชม 927 ครั้ง
ขายที่ดินเขาใหญ่ ตำบลขนงพระ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา
ขายที่ดินเขาใหญ่ ตำบลขนงพระ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา ราคา ไร่ละ 4.5 ล้าน ( 11,250/ ตร.ว) รวมราคา 378,000,000 บาท รายละเอียด -เนื้อที่ 84 ไร่ (33,600 ตร.ว.) -ที่ดินสวยติดถนนลาดยาง -หน้ากว้างต...
ขายที่ดิน นครราชสีมา | 2021-05-08 20:36:04 | เข้าชม 351 ครั้ง
ขายที่ดินเขาใหญ่ ตำบลขนงพระ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา
ขายบ้านพักตากอากาศ Pool Villa ภูภัทรา3 308.7 ตรว
ขายบ้านพักตากอากาศ Brownie mountain เขาใหญ่ พาโนรามาวิว Pool Villa ในโครงการภูภัทรา 3 เขาใหญ่ ต.พญาเย็น อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา ใกล้ 7/11 เพียง 2 กม ใกล้จุดขึ้นลงทาง motorway โคราช อยู่ท่ามกลาง...
ขายบ้าน นครราชสีมา | 2021-05-08 20:35:36 | เข้าชม 321 ครั้ง
ขายบ้านพักตากอากาศ  Pool Villa ภูภัทรา3 308.7 ตรว
ขายที่ดิน มุกดาหาร 8 ไร่ 3 งาน 78 ตร.ว. ติดห้วย เหมาะทำไร่ สร้างบ้าน เกรงกำไร
** หาเจ้าของบ้านสวน ** - ที่ดินโฉนด 8 ไร่ 3 งาน 78 ตารางวา ติดห้วย //ลดราคา// - https://youtu.be/b6DFY0PZMhE - ไร่ล่ะ 100,000 บาท - ติดทางลาดยางทางหลวงชนบท 4025 - ห่างจากตัวอำเภอเมืองมุกดาหาร 3...
ขายที่ดิน มุกดาหาร | 2021-05-08 19:13:44 | เข้าชม 458 ครั้ง