ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน ภาคใต้
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินภาคใต้

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 861 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดินภาคใต้ แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 15,211 รายการ (-0.05 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดินภาคใต้ ขายที่ดินภาคใต้ บ้านภาคใต้ ขายบ้านภาคใต้
ขายคอนโดโครงการ เดอะ พิกเซล เคป พันวา คอนโด อำเภอเมืองภูเก็ต ภุเก
Code ID : lek2998 ราคา 2,269,000 บาท (ราคาต่อรองได้) ▸ เนื้อที่ 32.97 ตร.ม. ▸ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ▸ 1 ที่จอดรถ พิกัดทรัพย์ : https://maps.app.goo.gl/cMqEv2T5pWezCfNq5 ...
ขายบ้านและที่ดิน ภูเก็ต | 2025-03-14 19:32:30 | เข้าชม 102 ครั้ง
ขายคอนโดโครงการ เลควิว เทอเรส คอนโดมิเนียม อำเภอเมืองภูเก็ต
Code ID : PKT-62SS011100459 ราคา 4,806,000 บาท (ราคาต่อรองได้) ▸ เนื้อที่ 91.53 ตร.ม. ▸ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ▸ 1 ที่จอดรถ พิกัดทรัพย์ : https://maps.app.goo.gl/2KG8zQZcm3rq...
ขายบ้านและที่ดิน ภูเก็ต | 2025-03-14 19:25:49 | เข้าชม 190 ครั้ง
ขายคอนโดโครงการ เลควิว เทอเรส คอนโดมิเนียม อำเภอเมืองภูเก็ต
ขายอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น มือสองโครงการ บายพาส สแควร์ อำเภอกะทู้ ภู
Code ID : PKT-61SS011502292 ราคา 6,380,000 บาท (ราคาต่อรองได้) ▸ เนื้อที่ 30 ตร.ว. ▸ 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ▸ 1 ที่จอดรถ พิกัดทรัพย์ : https://maps.app.goo.gl/oqmR9ZQ28U1...
ขายบ้านและที่ดิน ภูเก็ต | 2025-03-14 19:19:07 | เข้าชม 154 ครั้ง
ขายอาคารพาณิชย์  3 ชั้น มือสองโครงการ บายพาส สแควร์ อำเภอกะทู้ ภู
ขายคอนโดโครงการ เดอะ ริช คอนโด อำเภอกะทู้ ภูเก็ต
Code ID : 7 ราคา 2,264,000 บาท (ราคาต่อรองได้) ▸ เนื้อที่ 74.1 ตร.ม. ▸ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พิกัดทรัพย์ : https://maps.app.goo.gl/XmbPFwJ9Sys3KYtY9 สถานที่ใกล้เคียง ...
ขายบ้านและที่ดิน ภูเก็ต | 2025-03-14 19:12:27 | เข้าชม 168 ครั้ง
ขายคอนโดโครงการ เดอะ ริช คอนโด อำเภอกะทู้ ภูเก็ต
ขายอาคารพาณิชย์มือสอง 3 ชั้น ตำบลรัษฎา อำเภอเมืองภูเก็ต ภูเก็ต
Code ID : PKT-64SS011501154 ราคา 6,050,000 บาท (ราคาต่อรองได้) ▸ เนื้อที่ 20.5 ตร.ว. ▸ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ▸ 1 ที่จอดรถ บ้านหันไปทางทิศ ตะวันออกเฉียงเหนือ พิกัดทร...
ขายบ้านและที่ดิน ภูเก็ต | 2025-03-14 19:05:43 | เข้าชม 168 ครั้ง
ขายอาคารพาณิชย์มือสอง 3 ชั้ั้น อำเภอกะทู้ ตำบลป่าตอง ภูเก็ต
Code ID : PKT-64SS011500084 ราคา 9,350,000 บาท (ราคาต่อรองได้) ▸ เนื้อที่ 18 ตร.ว. ▸ 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ▸ 1 ที่จอดรถ พิกัดทรัพย์ : https://maps.app.goo.gl/1fGSqYpEthJW...
ขายบ้านและที่ดิน ภูเก็ต | 2025-03-14 18:59:01 | เข้าชม 137 ครั้ง
ขายอาคารพาณิชย์มือสอง 3 ชั้ั้น อำเภอกะทู้ ตำบลป่าตอง ภูเก็ต
ขายอาคารพาณิชย์มือสอง 3 ชั้น 2 คูหา ตำบลฉลอง อำเภอเมืองภูเก็ต ภูเ
Code ID : PKT-64SS011500828 ราคา 13,200,000 บาท (ราคาต่อรองได้) ▸ เนื้อที่ 53.4 ตร.ว. ▸ 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ▸ 1 ที่จอดรถ พิกัดทรัพย์ : https://maps.app.goo.gl/Hcby7XhE...
ขายบ้านและที่ดิน ภูเก็ต | 2025-03-14 18:52:19 | เข้าชม 97 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดี่ยวมือสอง หมู่บ้านบุณยฉัตร อำเภอสะเดา สงขลา
Code ID : PKT-67SS010300338 ราคา 1,500,000 บาท (ราคาต่อรองได้) ▸ เนื้อที่ 54.2 ตร.ว. ▸ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ▸ 1 ที่จอดรถ พิกัดทรัพย์ : https://maps.app.goo.gl/CcRw7K2bCB...
ขายบ้าน สงขลา | 2025-03-14 18:45:34 | เข้าชม 102 ครั้ง
ขายอาคารพาณิชย์ โฉนดปลอดภาระ ทำเลค้าขาย
ขายอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น 2 คูหา พูนผลไนท์พลาซ่า ต.ตลาดเหนือ อ.เมือง จ. ภูเก็ต ทำค้าขาย เดินทางสะดวก แปลงมุม เนื้อที่ 41.3 ตารางวา โฉนดปลอดภาระ ขาย 15 ล้าน สนใจติดต่อคุณอัมราภัสร์ Tel : 062...
ขายบ้านและที่ดิน ภูเก็ต | 2025-03-14 17:11:48 | เข้าชม 124 ครั้ง
ขายอาคารพาณิชย์ โฉนดปลอดภาระ ทำเลค้าขาย
บ้าน​แฝดชั้น​เดียว​ใหม่​ 40​ตรว.​ ฟรี​ แก๊ส​2​หัว​แบบ​ฝัง​
บ้าน​แฝดชั้น​เดียว​ใหม่​ 40​ตรว.​ ฟรี​ แก๊ส​2​หัว​แบบ​ฝัง​ รหัส​10​/21​ ข้าง​รูปปั้น​ปลา​วาฬขาว​ @ทำเล​ หน้าควน​ ย่าน​บ้าน​เนินเขา​ #หาดใหญ่​ สงขลา​ @ราคา​ 2.49 ล้านบาท​ #มี​2​หลัง​ ...
ขายบ้าน สงขลา | 2025-03-12 16:39:05 | เข้าชม 90 ครั้ง
บ้าน​แฝดชั้น​เดียว​ใหม่​ 40​ตรว.​ ฟรี​ แก๊ส​2​หัว​แบบ​ฝัง​
ขายที่้เปล่าภูเก็ตวิวภูเขา ใกล้บ้านสวนล็อคปาล์ม
ขายที่เปล่าภูเก็ต...ที่ดินอำเภอกะทู้ ภูเก็ต...ที่ภูเก็ตวิวภูเขา ต.กระทู้ อ.กะทู้ จ.ภูเก็ต เนื้อที่ 3 ไร่ 46 ตร.วหรือ 1246ตร.ว ใกล้บ้านสวนล็อคปาล์ม มีความส่วนตัวติดดถนนสาธารณะ ราคา 30,000,000 ...
ขายที่ดิน ภูเก็ต | 2025-03-12 15:43:20 | เข้าชม 161 ครั้ง
ขายที่้เปล่าภูเก็ตวิวภูเขา ใกล้บ้านสวนล็อคปาล์ม
ขายที่ดินสวยมากก เกาะพังงา ใกล้แหล่งท่องเที่ยววิว พังงา
ขายที่ดินเกาะแปลงสวยใกล้แหล่งท่องเที่ยว โฉนด 6ไร่กว่า พังงา ขายที่ดินสวยมากก เกาะพังงา ใกล้แหล่งท่องเที่ยว เสนอขายที่ดินติดเกาะ ใกล้แหล่งท่องเที่ยว วิว พังงา รายละเอียดที่ดิน - ที่ตั้ง: หมู่ 5 ต...
ขายที่ดิน พังงา | 2025-03-12 15:32:56 | เข้าชม 137 ครั้ง
ขายที่ดินสวยมากก เกาะพังงา ใกล้แหล่งท่องเที่ยววิว พังงา
ขายที่ดินสวยมากก เกาะพังงา ใกล้แหล่งท่องเที่ยว เสนอขายที่ดินติดเกาะ ใกล้แหล่งท่องเที่ยว วิว พังงา
ขายที่ดิน พังงา | 2025-03-12 15:31:58 | เข้าชม 134 ครั้ง
ให้เช่าบ้านพูลวิลล่าหมู่บ้านพร้อมพันธ์ บีทาวน์ ป่าคลอก อ.ถลาง จ.ภูเก็ต โทร 0952365498
ให้เช่าบ้านพูลวิลล่าหมู่บ้านพร้อมพันธ์ บีทาวน์ ป่าคลอก อ.ถลาง จ.ภูเก็ต โทร 0952365498 เนื้อที่ 91 ตารางวา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ แอร์ 4 ตัว เฟอร์นิเจอร์ครบทุกห้อง ครัวบิ้วอิน มีสระว่ายน้ำขนาด 5.5*8...
ขายบ้าน ภูเก็ต | 2025-03-12 14:37:02 | เข้าชม 106 ครั้ง
ให้เช่าบ้านพูลวิลล่าหมู่บ้านพร้อมพันธ์ บีทาวน์ ป่าคลอก อ.ถลาง จ.ภูเก็ต  โทร 0952365498
Beautiful island for sale 6 Rais with Chanote near tourist attractions, Phang Nga
Beautiful island for sale 6 Rais with Chanote Offered land for sale an island near tourist attractions, Phang Nga Land for sale , Phang Nga Land details - Location: Moo 5, Koh Yao Noi Subdistric...
ขายที่ดิน พังงา | 2025-03-12 14:25:51 | เข้าชม 132 ครั้ง
ขายที่ดิน พังงา | 2025-03-12 14:24:44 | เข้าชม 168 ครั้ง
ขายที่ดินแปลงสวยบนเกาะ เกาะยาวน้อย จังหวัดพังงา
ซึ่งเกาะที่เราเลือกที่จะไปวันนี้ก็คือ เกาะยาวน้อย จังหวัดพังงา เป็นเหมือนหมู่บ้านทั่วไปแต่อยู่อาศัยกันบนเกาะ เป็นเกาะเล็กๆ ที่มีทะเล ป่าไม้ที่อุดมสมบุรณ์. เส้นทางที่จะไปเกาะยาวน้อย สามารถ นอนชิลล์ริมท...
ขายที่ดิน พังงา | 2025-03-12 14:23:16 | เข้าชม 139 ครั้ง
ขายที่ดินแปลงสวยบนเกาะ เกาะยาวน้อย จังหวัดพังงา
ขายที่ดินบนเกาะสวย ธรรมชาติ แวดล้อม 6 ไร่กว่า พังงา
ขายที่ดิน พังงา | 2025-03-12 14:21:28 | เข้าชม 149 ครั้ง
ขายที่ดินบนเกาะสวย ธรรมชาติ แวดล้อม 6 ไร่กว่า พังงา
ขายใบจอง Condo Supalai Sense เขารัง ภูเก็ต 90,000฿
Sub1321 ขายใบจอง Condo Supalai Sense เขารัง ภูเก็ต 90,000฿ ศุภาลัย เซนส์ เขารัง ภูเก็ต รวมเงินจอง, ทำสัญญา, และผ่อนดาวน์แล้ว 2 เดือน =84,000฿ +กำไร 6,000฿ ขายดาวน์ 90,000 บาท ผ่อนดาวน์...
ขายบ้านและที่ดิน ภูเก็ต | 2025-03-12 13:24:18 | เข้าชม 160 ครั้ง
ขายใบจอง Condo Supalai Sense เขารัง ภูเก็ต  90,000฿
ขายใบจอง Condo Escent Phuket (หลัง Central Foresta) ตึก B ชั้น 4
Sub1322 ขายใบจอง Condo Escent Phuket (หลัง Central Foresta) ตึก B ชั้น 4 ขายดาวน์99,000บาท +กำไร 13,000฿ = 112,000฿ (รวมเงินจอง, ทำสัญญา, และผ่อนดาวน์ 3 เดือน) ผ่อนดาวน์ต่อเดือน: 12,000 บาท...
ขายบ้านและที่ดิน ภูเก็ต | 2025-03-12 13:17:04 | เข้าชม 231 ครั้ง
ขายใบจอง Condo Escent Phuket (หลัง Central Foresta)  ตึก B ชั้น 4